Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By sou_khjn

Quote:

Được gửi bởi ngocvjnh18

Trò này dễ chơi lắm. Mình cày mỗi ngày 3 buổi (sáng, trưa và tối). Sau một thời (gian) gian mình lên cấp 20, trước thì được 20k

Mấy bạn có thể kết bạn với mình (nick là ngocvjnh2009), cần mua gì dưới 1k tiền, viết thư Phần mềm mình, mình tặng cho. Mỗi người mình tặng 1 lần (làm vậy để mình lấy cáp "dễ gần" và làm quen được nhiều hàng xóm hơn)

Hack à ? Lv20 làm gì nhà to được như thế ??

Chơi game để giải trí chứ hack với hít thì chán lắm.

By nh0c.kut3_k3t_4nh_r0j

Quote:

Được gửi bởi ngocvjnh18

Trò này dễ chơi lắm. Mình cày mỗi ngày 3 buổi (sáng, trưa và tối). Sau một thời (gian) gian mình lên cấp 20, trước thì được 20k

Mấy bạn có thể kết bạn với mình (nick là ngocvjnh2009), cần mua gì dưới 1k tiền, viết thư Phần mềm mình, mình tặng cho. Mỗi người mình tặng 1 lần (làm vậy để mình lấy cáp "dễ gần" và làm quen được nhiều hàng xóm hơn)

:-<

Hack thì có chứ làm gì mà cày lên lv nhanh vậy, hiện giờ cày nhìu lắm cũng lên được lv 15 là cùng.

Còn lại ai lv trên 20 thì có nước là hack thì có ........

By luungoclong_2
#108947 Hi! mời tất cả người ghé thăm nhà tui nè! tui chơi được mới và ngày và đúc kết cho mình rất nhiều kinh nghiệm. Bạn bè cũng gần 100 rồi, hihi! bà con vào trao đổi thực phẩm nha! tui chỉ khóa và thứ thôi, còn lại thì thoải mái. Quán tui đơn sơ, bất cầu kì, mà hoạt động hiệu quả! đảm bảo mức độ danh tiếng trên 24 khi nhân viên chưa chết đói.Nick: kakashiv3

By Siegfried

Quote:

Được gửi bởi denii

cho minh hoi tai sao minh mua do` ve lam tolet ma sao không co khach di vay.giup minh nha .thanks

Hi! khi nào khách có nhu cầu bạn mới nên đầu tư. Khi nào bạn thấy khách có cái bồn cầu trên đầu là lúc phải đầu tư!
Danh tiếng là tiêu chuẩn hàng đầu của chúng tôi:

By aloha_everyone

Quote:

Được gửi bởi hanhtinhdo1989

Hi! mời tất cả người ghé thăm nhà tui nè! tui chơi được mới và ngày và đúc kết cho mình rất nhiều kinh nghiệm. Bạn bè cũng gần 100 rồi, hihi! bà con vào trao đổi thực phẩm nha! tui chỉ khóa và thứ thôi, còn lại thì thoải mái. Quán tui đơn sơ, bất cầu kì, mà hoạt động hiệu quả! đảm bảo mức độ danh tiếng trên 24 khi nhân viên chưa chết đói.Nick: kakashiv3

Nhìn chật chội quá nhỉ Nhưng cách xếp bàn rất hợp lý, vì như thế này thì bồi bàn sẽ đỡ phải di chuyển nhiều-> đỡ mất thể lực.

Nhưng nên mua thêm một số món giải trí nữa như máy game cho khách vui chơi ^^

Quote:

Được gửi bởi denii

cho minh hoi tai sao minh mua do` ve lam tolet ma sao không co khach di vay.giup minh nha .thanks

Lv 8 trở lên khách mới cần dùng toilet, còn dưới lv 8 thì bạn bất cần mua toilet làm gì đâu.Tốn xiền

By hoahongtrang12395

Quote:

Được gửi bởi Rainnie

Nhìn chật chội quá nhỉ Nhưng cách xếp bàn rất hợp lý, vì như thế này thì bồi bàn sẽ đỡ phải di chuyển nhiều-> đỡ mất thể lực.

Nhưng nên mua thêm một số món giải trí nữa như máy game cho khách vui chơi ^^

Lv 8 trở lên khách mới cần dùng toilet, còn dưới lv 8 thì bạn bất cần mua toilet làm gì đâu.Tốn xiền

Cũng tính tới vấn đề đó nhưng mua mà bất có ai chơi hết! hihi! tại vì khách chỉ chơi game khi không còn chổ ngồi, mà tui tính trung bình thì lúc nào cũng thừa 1- 2 chổ trống hết, đến mức danh tiếng lên đến 30 vẫn còn chỗ trống mà.
tui choi và tui quan sát hành vi của khách hàng, và cả luật nữa để làm giàu mà! hihi!

By dang_yeu

Quote:

Được gửi bởi hanhtinhdo1989

Cũng tính tới vấn đề đó nhưng mua mà bất có ai chơi hết! hihi! tại vì khách chỉ chơi game khi không còn chổ ngồi, mà tui tính trung bình thì lúc nào cũng thừa 1- 2 chổ trống hết, đến mức danh tiếng lên đến 30 vẫn còn chỗ trống mà.

tui choi và tui quan sát hành vi của khách hàng, và cả luật nữa để làm giàu mà! hihi!

Cho mình hỏi về đội hình nhân viên của bạn..

Với của mình là 4/3/1 Với 4 đầu bếp / 3 bồi bàn / 1 lao công...Mà khi lên danh tiếng tầm 29->32 là coi như loạn xì ngầu..Phục vụ bất kịp, toilet hư liên tục mặc dù mua tới 4 cái vẫn bất đủ.

Giải pháp tạm thời (gian) là thêm máy game và ghế đợi... Để giữ chân khách hàng được lâu hơn.

Danh tiếng 30 mà vẫn còn chỗ trống - khó tin thật

By nh0k_mjk0

Quote:

Được gửi bởi Rainnie

Cho mình hỏi về đội hình nhân viên của bạn..
Với của mình là 4/3/1 Với 4 đầu bếp / 3 bồi bàn / 1 lao công...Mà khi lên danh tiếng tầm 29->32 là coi như loạn xì ngầu..Phục vụ bất kịp, toilet hư liên tục mặc dù mua tới 4 cái vẫn bất đủ.

Giải pháp tạm thời (gian) là thêm máy game và ghế đợi... Để giữ chân khách hàng được lâu hơn.

Danh tiếng 30 mà vẫn còn chỗ trống - khó tin thật

Thật mà! số lượng khách vào luôn cân bằng với số lượng khách ra!
Chắc có lẻ lao công là ít chuyện nhất, chỉ có lâu lâu tự dưng chui vào trong cái ô vuông bất biết đường ra mà thôi! theo mình nghĩ sẽ bất loạn đâu,

vì khi danh tiếng lên 30 thì mình sẽ có thêm 1 nhân viên bồi bàn nữa, lao côngt thì hiện làm chuyện oke! đầu bếp sẽ được sài bếp nguyên tử( hình như nhanh hơn 1 ít!), hiện tại thì thấy vẫn có một khoảng thời (gian) gian chết! mình đang nghiên cứu để loại khoảng thời (gian) gian này!
Bạn có thấy mình chặn đường, bắt khách phải đi vòng, đây là cách để giảm nhiệt của quán

Kết nối đề xuất: