tatca_laem

mình hiện đang học trung cấp khoa tài chính ngân hàng. Ra tết mình sẽ tốt nghiệp.Nếu muốn được thi liên thông mình phải làm những gì?

Brantley

cai nay ban co the lien he truc tiep voi phong giao duc cu?a truong minh dang hoc de biet them thong tin hi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Cho mình hỏi ai đã học anh văn giao tiếp ko, Trung Tâm anh ngữ nào ở Huế dạy tốt vậy Sinh viên chia sẻ 0
Q Trung tâm tiếng anh cna - bạn nào học toeic cam kết đầu ra ở trung tâm này thì tư vấn giúp mình? Sinh viên chia sẻ 10
L Ai đã học ở trung tâm anh ngữ TOMe cho mình hỏi với. Mình đang muốn đi học Toeic ở khu vực Thủ Đức, Sinh viên chia sẻ 0
L Mình muốn học kế toán tổng hợp thực hành thì nên học ở trung tâm đào tạo nào? Mình đang ở Tp.HCM Sinh viên chia sẻ 0
S Mình cần một trung tâm tiếng anh để học giao tiếp với giáo viên bản ngữ mà học phí vừa phải thôi Sinh viên chia sẻ 11
D Có bạn nào học ở Trung tâm Anh ngữ SmartLink ở Thái Thịnh chưa, nếu học rồi thì cho mình xin ý kiến Sinh viên chia sẻ 1
T mình muốn học thêm về tiếng anh, các bạn có biết trung tâm nào ở tp.hcm dạy có chất lượng và uy tín Sinh viên chia sẻ 0
K Mình đang muốn tìm trung tâm học tiếng trung chất lượng cao.ai biết địa chỉ nào học tốt chỉ cho mình Sinh viên chia sẻ 0
M mình đang muốn du học Trung Quốc, nhưng ko biết nên chọn trường nào? các bạn cho mình ý kiến vs Sinh viên chia sẻ 0
K Có trung tâm nào ôn thi ielts hiệu quả ở Tp.HCM ko? làm ơn chỉ mình với nha, học phí trung bình thôi Sinh viên chia sẻ 7

Các chủ đề có liên quan khác