namdinh

Hix hix thời (gian) buổi kinh tế suy thoái mình đang vắt óc để kiếm 300 triệu từ bàn tay trắng. Một bài toán khó giải quyết đấy cần một thần cùng mách nhỏ giúp mình. Tối (nhiều) đa 10 tháng nhé...

MacNeill

Từ bàn tay trắng kiếm 300 triệu trong vòng 10 tháng là quá chậm. tui chỉ cần vài giây thôi. Nhưng 300 triệu đô la trước zimbabuez, tại vì 1USD = 100 ngàn tỷ đô la zimbabuez thì 300 triệu trên chỉ bằng vài xu trước VN thôi.

Lennox

Có cách này hơi mạo hiểm bất biết bạn có dám làm không:

Bạn hãy dùng triệt để danh dự và uy tín của bạn ra để vay hỏi một cách "nhiệt tình nhất" có thể, để vay mượn trước hay vàng của những người thân và bạn bè xung quanh bạn, nếu họ bất cho bạn hãy dọa sẽ tự hi sinh thể nào họ cũng "vun vén" cho bạn mượn à, sau đó mua vé máy bay sang Lasvegas hay Ma Cao cũng được chơi một phen sóng mái xem sau. Trước mắt tui thấy cách này là hợp pháp nhất và có tính tiềm thi nhất rồi đó. Chút bạn kiếm được 300 tr trong thời (gian) gian sớm nhất!

Yeung

Mình mà kiếm được trước nhanh như thế thì tội gì mà chỉ cho bạn biết.

Nisien

rất khó à cỉ có đi ăn cướp mới có thể kiếm được 300 triệu

Arny

Hãy bỏ công sức để theo dõi và nắm bắt quy luật hoạt động của một ngân hàng, kho bạc hay tiệm vàng nào đó, tiếp đó bạn phải đầu tư một khoản để trang bị vũ khí và bạn phải cần thêm vài cùng sự nữa. tiềm năng thành công tùy thuộc vào chuyện bạn đầu tư đến đâu cho chuyện này. hãy làm chuyện chuyên nghề và cật lực bạn sẽ có thời cơ đấy! cách này là tiềm thi nhất! chúc thành công! Thân.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Một số kiến nghị nhằm nâng cao chất lượng và an toàn của các khoản tín dụng có bảo đảm của doanh ngh Tài liệu chưa phân loại 0
D Nghiên cứu ứng dụng statcom trong việc nâng cao ổn định điện áp trong hệ thống điện có kết hợp nguồn điện gió Khoa học kỹ thuật 0
D Nghiên cứu công nghệ sản xuất gốm sứ kỹ thuật nghiên cứu công nghệ sản xuất thủy tinh dân dụng cao cấp có sử dụng nguyên tố đất hiếm màu và tạo màu Nông Lâm Thủy sản 0
D bài tập bổ trợ nâng cao tiếng anh 6 chương trình mới có đáp án Tài liệu Cơ bản 0
H Phát triển thị trường tiêu thụ sản phẩm phục vụ xây dựng cánh đồng có giá trị kinh tế cao Luận văn Kinh tế 0
V Thiết kế cao ốc văn phòng giao dịch Minh đức - Hà Nội + có bản vẽ Kiến trúc, xây dựng 2
K Phân tích thực trạng và các giải pháp cơ bản để nâng cao và sử dụng có hiệu quả nguồn đầu tư trực ti Công nghệ thông tin 0
D TUYỂN TẬP CÁC ĐỀ THI ĐẠI HỌC CAO ĐẲNG MÔN TOÁN ( có đáp án ) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
L Nghiên cứu đề xuất thuật toán mã hóa văn bản có độ bảo mật cao trên cơ sở mật mã truyền thống Công nghệ thông tin 0
H Nâng cao năng lực cạnh tranh của nền nền kinh tế để hội nhập có hiệu quả Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác