vo_doi_dot_com

Thời điểm hiện nay vừa tốt cho đầu tư chưa hay phải đợi cho đến gần cuối năm? các bạn đánh giá thế nào về những ngựa tui dự định đầu tư sau đây: VCG, STB, VNM, CII, DPM?

tui đang sắp cụt vốn vì lỡ tham gia (nhà) sân chơi này khi mà kinh tế thế giới đang đà suy thoái, tui đã mất ở sân chời này thì tui nghĩ chỉ sân chơi này mới giúp tui tìm kiếm được những thứ mình vừa mất.

All

Thời điểm này thị trường đang đi ngang, chưa rõ xu hướng. Nếu là đầu cơ ngắn hạn để ăn chênh lệch giá thì chưa nên mua vào.

Những ngựa cổ phiếu bạn nói đều là những cổ phiếu tốt, giá hiện nay bất cao, có thể mua dần vào và giữ đến cuối năm sẽ có lãi.

Bạn có thể tham tiềmo thêm thông tin ở đây www.kinhdoanhgioi.com.

Sao dại thế, ai bảo lao đầu vào chứg khoán làm j` cho cụt vốn....Trog khi ngoài xã hội có bík bao nhiu chuyện để làm !!! Nói cho màk bík nè, chấp nhận lao vào chứg khoán như vậy cùng nghĩa với chuyện lao vào con đường chết đó bík chưa.....Ai vừa lỡ chơi 1 lần rồi thì sẽ hôk bao giờ dứt bỏ nó được...Bởi zì khi chứg khoán lên giá thì ham, mún kím thêm chút đỉnh với hy vọg chơi Ck đó rồi đến khi chứg khoán rớt giá lại cố gắng gỡ gạt được. chừg nào hay chừg đó màk có bík đâu rằng càng chơi lại càg lỗ....!!! Cứ cố kím lại ~ gì vừa mất nhưg cúi cùg sẽ mất lun ~ gì đag có....Mặc zù hổg bík 1 tẹo nào dzìa chứg khoán hík nhưg màk đây hỉu bík hơi bị nhìu đấy !!! Trước mắt hổng zúp được. j` cho bạn nhưg chỉ mún khuyên bạn hãy dừg lại khi chưa qá muộn....Từ giờ hãy cố gắng kím 1 côg chuyện nào đó làm để kím trước bù đắp vào số trước đã mất thì may ra tương lai sau này còn tươi sáng chứ cứ cái đà này thì sạt nghề mất thôi.....Hí hí ;))

Các chủ đề có liên quan khác