tranbaochau2004

Hiện mình có ý định mở quán nét ở Thị Xã Bình Phước. Mặt bằng 400m2 mặt đường chưa có cơ sở, Khoảng 1 tỷ 500tr chi phí ntn cho xd cơ sở vs lắp đặt

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Các bạn ơi, cho mình hỏi, các bạn có biết hiện nay ngân hàng nào có quy mô vốn điều lệ lớn nhất ở Vi Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
T Có bạn nào biết học tiếng anh giao tiếp ở đâu là tốt ko?Hiện Giờ mình đang ở Hà Nội Sinh viên chia sẻ 10
H Mình đang tìm tài liệu doanh nghiệp thực hiện social media marketing tại việt nam mà mãi ko thấy, có Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Hiện mình đang dùng con acer as 4741 chất lượng thì tuyệt nhưng mỗi tội loa của em nó bé quá àh,có b Hỏi đáp Tin học 1
H Mình hiện là sinh viên năm cuối ngành cơ khí ....hiện mình đang tìn chỗ để thực tập có ai bít chỉ ch Việc làm 1
K Hiện mình rất hoang mang ,không biết có nên học tiếp hay đi làm ? Việc làm 1
B Lỗi vào mạng.mình cắm trực tiếp vào Modem thi có mạng.con cắm qua switch thi không có mạng.Nó hiện t InterNet 1
W Máy mình hiện tại bị hỏng o đĩa thì muốn cài lại win thì có những cách nào hả các bác InterNet 0
B Ai có danh sách các đời cpu mới nhất hiện nay cho mình với Hỏi đáp Tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác