kinh doanh nó rất rộng . nó hòan toàn không xấu xa gì hết . Kiếm tiền một cách lành mạnh . Dễ dàng mang niềm đam mê của bạn để phục vụ mọi người . Giúp cuộc sống ngày càng phát triển hơn . Nhưng đừng quá lợi dụng nó , rồi dùng những thủ đoạn để kinh doanh nhé . Vi phạm pháp luật để làm giàu . Nếu bạn kinh doanh lành mạnh , cạnh tranh công bằng thì không ai có thể nói gì về bạn . Bạn mang giá trị của bạn để phục vụ mọi người . thì bạn xứ đáng nhận được những lợi ích mà bạn mang lại . Bạn phục vụ càng nhiều người thì giá trị bạn càng to lớn . Bạn sẽ nhận lại được những giá trị mà bạn xứ đáng có . Tùy vào suy nghĩ và các làm của mỗi người . Sẽ có những suy nghĩ khác nhau về kinh doanh . bạn nào muốn trao đổi về kinh doanh hãy vào đây nhé . http://phuongphapkinhdoanh.blogspot.com/

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Đặc điểm kinh tế kỹ thuật cũng như tổ chức công tác kế toán tại công ty kinh doanh phát triển nhà Hà Luận văn Kinh tế 0
T Hạch toán doanh thu, chi phí khoản kinh phí nộp lên Tổng công ty như thế nào? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
U Đối với các công ty kinh doanh chứng khoán có nắm giữ các cổ phiếu như công cụ đầu tư, liệu các công Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K Số hàng hóa không kinh doanh nữa sẽ giải quyết như thế nào ? Mong các bạn giúp Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Chia sẻ kinh nghiệm kinh doanh cần ít vốn: Hướng dẫn để huy động vốn và kinh doanh như thế nào cho h Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
V Mình muốn hỏi về kinh doanh vật liệu xây dựng như: xi măng, thép, cát,...? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Giảm lãi suất cho vay, giảm lãi suất tiền gửi . Như thé này thì đi vay để kinh doanh cho sướng các b Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
F Các bạn thường băt đầu cho một công việc kinh doanh của mình như thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
V Xin Giấy phép kinh doanh Siêu thị Mini như thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Em cần làm thủ tục đăng ký kinh doanh ở đâu và làm như thế nào ạ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác