singlebtc

Mình đang thực tập tại Bibica, hình như sản phẩm Lifesure của BBC đang chạy bởi RMC.

Curney

EyewearHUT nè, bữa tức dễ sợ, hok trúng được cái đồng hồ … hình như do agency social nào làm trên fb áh, hok nhớ, thấy cũng chuyên nghiệp, bạn tìm thử coi.

money_nt

Bạn nên tìm hiểu kỹ hơn, vì các agency bây giờ ai cũng nói là mình chuyên social, hãy xem coi agency nào đã từng làm cho các thương hiệu và chương trình lớn kìa.

Trích dẫn:Từ bài viết của leecam999Sao bạn không tìm cái agency làm social cho chương trình "Hiều về trái tim" đó …Hình như chương trình này qui tụ nhiều ngôi sao nổi tiếng hả bạn?

thanhcong0801

Trích dẫn:Từ bài viết của xitrumbebongMình đang thực tập tại Bibica, hình như sản phẩm Lifesure của BBC đang chạy bởi RMC.Bạn có thể hỏi dùm mình là chạy chương trình bên đó bao lâu và giá bao nhiêu được hok bạn?

mình biết được có RMC nè, chuyên chạy social cho Riverside Palace nè, áo cưới Ánh LInh nè, mắt kình thời trang EyewearHUT nè.

formej

chương trình "hiểu về trái tim" là chương trình được tổ chức để phục vụ lợi ích của xã hội nên đúng là qui tụ toàn người nổi tiếng không hà. mình thấy chương trình được tổ chức chuyên nghiệp và được nhiều ng ủng hộ, bữa mình biết nó qua facebook chứ đâu.

Các chủ đề có liên quan khác