huynhvanthong

Em vẫn đang đi làm ở một công ty cổ phần khá lớn, nhưng không muốn cuộc đời làm nhân viên chỉ đâu đánh đấy nữa, em muốn học làm kinh doanh, bây giờ với em tất cả là số 0. Em muốn học hỏi đủ kiến thức để có thêm sự dũng cảm đương đầu với sự phản đối kịch liệt từ gia đình sẽ xảy ra nếu một ngày em thông báo bỏ việc mở cửa hàng.
Em mong làm nhỏ để học tập kinh nghiệm, trước mắt em muôn mở một cửa hàng hoa.
Vốn của em có:
Tốt nghiệp Đại học Tài chính
Sự yêu thích kinh doanh
Có một chút vốn
(Đang có ý định đi học lớp cắm hoa)
Sống tại Hà nội

Em chưa có:
Cửa hàng
kinh nghiệm
...

Mong được sự chỉ giáo của các bậc tiền bối, em xin cảm ơn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Mình muốn mở một cửa hàng bán linh kiện máy tính (Máy để bàn + laptop) Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
W Muốn tìm hiểu cách mở và phát triển một cửa hàng quần áo thời trang... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Mình muốn mở một cửa hàng Văn phòng phẩm. Mách cho mình biết chỗ lấy hàng ở đâu nhé Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình muốn mở cửa hàng kinh doanh văn phòng phẩm? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
S Mình muốn mở cửa hàng bán sữa. Các bạn tư vấn cho mình với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
G Muốn mở cửa hàng kinh doanh về vật tư nghành nước. Mong mọi người tư vấn giúp mình? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
V Mình muốn mở một cửa hàng kinh doanh quà lưu niệm. Bạn đã có kinh nghiệm chỉ giúp mình Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
K Tôi muốn mở cửa hàng bán lẻ đồ điện nước , điện lạnh thì lấy hàng ở đâu? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Tôi muốn mở cửa hàng chuyên cung cấp và sửa chữa linh kiện máy tính máy văn phòng tôi nên làm gì và Hỏi đáp Tin học 0
T Tôi muốn mở 1 cửa hàng bán rượu thì cần bao nhiêu vốn và chi phí cụ thể là bao nhiêu(sơ khảo)? Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác