b0y_kut3_b791

Cái này là dịch vụ ngân hàng trên điện thoại di động có kết nối internet đây mà. Dạo này cũng rục rịch mấy cái dịch vụ mới của các ngân hàng lắm.

chuonggio24

Đang dùng thẻ của Vietcombak. các bạn vật giá toàn chơi chuyển khoản online :)). Chẳng biết đâu mà lần

Hamish

Thời đại công nghệ mà các bác, mà VCB cung cấp nhiều dịch vụ hay lắm mà, thử tìm hiểu xem sao :)

Mình hiện tại chưa có tài khoản ngân hàng để mà đăng ký. Thấy mọi người cũng có vẻ enjoy cái dịch vụ này lắm.

tranduyanhlaai

Uh đúng. Nếu mà không ok thì ăn gạch vỡ đầu rồi bác ạ :)). Nên đề nghị bác nào biết thì sẻ chia cho anh em cho chuẩn xác nhé :))

MacIntosh

Vậy cái này đăng ký có đơn giản không nhỉ? Mà chi phí là đăng ký là bao nhiêu. Phí đăng ký mà đắt quá là em chịu luôn chẳng ham. Mặc dù là có tài khoản mở tại Vietcombank rồi :(.

t1nhy3ul4gj91

Nếu mà bác có ý định đăng ký dịch vụ thì đăng ký luôn đi. Đang có khuyến mại đăng ký miễn phí đó.

Zak

Đăng ký miễn phí á ? Em đang kết dịch vụ này rồi, Bác có biết miễn phí đến khi nào không ? Mấy hôm nay em đang busy quá

lovelyemmy_2308

Cụ thể thế nào nhỉ, miến phí là sao, time thế nào, nói chẳng đầy đủ thông tin gì cả :-s

tieududu_1612

ko nói rõ thế này em lại tự tìm hiểu à. Nế mà có thông tin thì share cứ em mà tìm chắc còn lâu đã ra ạ :-s

Các chủ đề có liên quan khác