By first_love_0210
#534163 [4sVN] Diaries of the Cheating Hearts (2012) BRRip - Nhật Ký Ngoại Tình - [SubViet]

Info: Đang cập nhật

Tên phim: Diaries Of The Cheating Hearts 2012

Đạo diễn: Han Chengheng

Kịch bản: Đang Cập Nhật

Diễn viên: Củng Tân Lượng, Đàm Trác, Phùng Đan Huỳnh....

Thể loại: Tình Cảm, Hài Hước

Quốc gia: Trung Quốc

Nhà sản xuất: Đang cập nhật

Chất lượng: BRRip

Dung lượng: 960MB

Thời Lượng: 90 Phút

Ngôn ngữ: English

Phụ đề: SubViet

Năm phát hành: 2012

Nguồn: nhakhovn

NỘI DUNG: Diaries Of The Cheating Hearts 2012 là bộ phim được đón chờ nhất trong giới trẻ Trung quốc với sự lũy mặt của dàn diễn viên xinh đẹp đặt biệt là người đẹp " ngực khủng " Củng Tân Lượng.

Sau khi Trung quốc thành công trong phát triển kinh tế, chuyện hôn nhân nơi đô thị cũng biến đổi theo đà phát triển của xã hội, lớp thanh niên xem nhẹ sự chung thủy của tình yêu. Nhật Ký Của Cheating gửi gắm thông điệp phải tự biết coi trọng bản thân cũng như yêu thương người khác thì mới có hạnh phúc đích thực và cứu vãn được những sứt mẻ trong hôn nhân.

DOWNLOAD: 4share - 960MB BRRip

01 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
02 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
03 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
04 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
05 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
SubViet
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

PASS

sumban

SubViet

SubViet vừa có trong file khi bạn dowload hay bạn dow tại đây
COPY LINK MF SANG TAB MỚI KHI DOWNLOAD
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lilo_mimi2606
By sweet_day_97
#534347 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bản này ngon đấy các bạn...có vẻ chủ thớt lấy link từ trang khác nên link chưa down vừa die rùi...vô trách nhiệm quá
By nhocconbuongbinh310
#534382 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bản này ngon đấy các bạn...có vẻ chủ thớt lấy link từ trang khác nên link chưa down vừa die rùi...vô trách nhiệm quá Link MF rất ỏng ẻo, sáng sống chiều die. Ai up lên cũng đều gặp cảnh này, chủ thớt có công phát hiện ghi rõ nguồn, sẻ chia giới thiệu với anh em chúng ta , chỉ tại ta không dow sớm còn trách chi chủ thớt.

Bác kim_perfect_3011 tuyên bố không hay lắm trong diễn đàn của chúng ta. Nếu link die có thể kêu chủ thớt up lại hay cho link khác nhé, anh ta chúng ta cần lịch sự với nhau, đừng hồ đồ nhé.

Với link 4share bác kim_perfect_3011 đưa, rối như màng nhện, ai dám dow...
By thuongnguyen900620
#534386 Link MF rất ỏng ẻo, sáng sống chiều die. Ai up lên cũng đều gặp cảnh này, chủ thớt có công phát hiện ghi rõ nguồn, sẻ chia giới thiệu với anh em chúng ta , chỉ tại ta không dow sớm còn trách chi chủ thớt.

Bác kim_perfect_3011 tuyên bố không hay lắm trong diễn đàn của chúng ta. Nếu link die có thể kêu chủ thớt up lại hay cho link khác nhé, anh ta chúng ta cần lịch sự với nhau, đừng hồ đồ nhé.

Với link 4share bác kim_perfect_3011 đưa, rối như màng nhện, ai dám dow... Tớ sẽ up lên 4share, chứ MF mau die quá, hiện nay trên 4share có phim này nhưng rối quá và nặng , Tớ sẽ up lên 4share với bản này chia sẽ với anh em. Xin chờ nhé...
Kết nối đề xuất: