By giacubeo
#534150 Nguồn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

BBC - Walking with Dinosaurs

Từ thời (gian) kỳ Triassic đến cuối thời (gian) kỳ Cretaceous, vào khoảng 65 triệu năm trước, bộ tài liệu Walking with Dinosaurs cung cấp một cái nhìn độc đáo về đời sống của loài bò sát hùng vĩ này.

Tập 1: New Blood - Chủng Loài Mới

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Download:

Pas: g4tvn.com

Code: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tập 2: Time of the Titans - Thời Của Những Kẻ Khổng Lồ

Download:

Tập 3: Cruel Sea - Vùng Biển Dữ Dội

Download:

Code: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Tập 4: Giant of the Skies - Kẻ lớn Trên Bầu Trời

Download:

Tập 5: Spirits of the Ice Forest - Tinh Thần Của Khu Rừng Lạnh Giá

Download:

Code: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Tập 6: Death of the Dynasty - Sự Suy Tàn Của Một Đế Chế

Sub Việt:

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yeurauxanh
By tieulan_xilano
#534200 Còn chủ đề phim khoa học về nông nghề không bác, phim này quá hay, mình đang tìm những bộ phim như thế về thực vật và nông nghiệp... Thanks bác rất nhiều!

Cậu ơi phần 4 sao không có đủ hả, chỉ download được các phần 1 2 3 5 6 à, cậu up lên full lại với nhe! Thanks!
By trinh_duonggia
#534272 chủ thớt ơi sao mình down tập 6 về 4 phần rồi join lai bao lỗi không join được. kiểm tra lại hộ với. bộ phim rất hay mong có phản hồi sớm.Thanks.
By tranbaochau2004
#534322 em muốn thank bác mà không biết click vào đâu? post này rất bổ ích cho trí tuệ.
Kết nối đề xuất: