By anhlaknock_out

Imdb : 6.7 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Quality: m1080p Bluray

Encoder: ShahBct

Source: 1080p DTS x264-CHD

Format : Matroska

File size : 1.30 GiB

Duration : 2h15mn

Overall bit rate : 1 370 Kbps

Nominal bit rate : 1 313 Kbps

Width : 1 920 pixels

Height : 816 pixels

Frame rate : 23.964 fps

Writing library : x264

Format audio : AAC

Channel(s) : 6 channels

Sampling rate : 48.0 KHz / 24.0 KHz

Language : Korean

Subtitle: Vietnamese.srt

Code: http://up.4share.vn/d/3604030001050700

Code: http://up.4share.vn/d/2514161613131315
http://up.4share.vn/d/3a0b0f0f0202

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Carver
By ninzasoi
#522630 Ai cho cái nội dung đê Không nỡ lòng nào cho vài dòng giới thiệu sao bạn Dạ không nỡ.

Phim mỗi người cảm nhận khác nhau, em cũng chảng biết tiếng Hàn để dịch plot cho 2 anh hiểu.

Em cũng ngạc nhiên vì thời (gian) đại google mà 2 anh còn hỏi vậy. Lười ác nhỉ, chỉ cần hỏi anh google thôi mà 2 anh cũng không có tg hỏi.
By cherubtear24
#522668 Dạ không nỡ.

Phim mỗi người cảm nhận khác nhau, em cũng chảng biết tiếng Hàn để dịch plot cho 2 anh hiểu.

Em cũng ngạc nhiên vì thời (gian) đại google mà 2 anh còn hỏi vậy. Lười ác nhỉ, chỉ cần hỏi anh google thôi mà 2 anh cũng không có tg hỏi. Bạn không nên nói thế, khi chia sẽ phim bạn nên giới thiệu một ít nội dung phim , nếu chưa có hãy lên translate.google có dịch tiếng Hàn đó bạn, bạn phụ thuộc vào đó "dịch" ra ý để giới thiệu, còn một cách nữa là hãy xem phim trước khi post để hiểu nội dung và giới thiệu sơ lược với anh em chứ. Thân.
By blue_ruby
#522669 Bạn không nên nói thế, khi chia sẽ phim bạn nên giới thiệu một ít nội dung phim , nếu chưa có hãy lên translate.google có dịch tiếng Hàn đó bạn, bạn phụ thuộc vào đó "dịch" ra ý để giới thiệu, còn một cách nữa là hãy xem phim trước khi post để hiểu nội dung và giới thiệu sơ lược với anh em chứ. Thân.
Tất nhiên mình xem rồi khi post nhưng sẽ không viết giới thiệu nội dung khi share vì muốn tất cả người tự làm điều đó. Vì mình nói rồi, mỗi người cảm nhận về phim khác nhau, mình viết văn cũng tệ nên không muốn viết giới thiệu. Thông tin phim vừa có ở trên (thông tin chất lượng bản rip, imdb, trailer...) tất cả người hãy tự tìm hiểu. tui quan niệm về phim ảnh tại diễn đàn Dien dan này là : hãy tự mình khám phá, không tin vào bất cứ lời giới thiệu nào (vì đa số là quăng bom, giựt gân,...) Với lại, các phim share ở đây thường không chú trọng cái cần thiết là cung cấp thông tin chất lượng bản rip mà tập trung nhiều vào giới thiệu, quảng cáo, tâng bốc bộ phim (cả đúng, cả sai, cả nói quá...). Những cái này ai ai cũng có thể tìm hiểu bằng google. Còn bạn kêu tui nhờ anh google dịch tiếng Hàn rồi lấy nó làm giới thiệu thì tui chịu, tui không dám làm vậy. Bạn nói được vậy thì cần gì yêu cầu tui viết giới thiệu nữa... tui muốn bạn và những người muốn down làm vậy để có thể hiểu sơ lược nội dung phim theo cách của mình.

các bạn có thể KẾT hay không thích, down hay không down là quyền các bạn.

" Ai cũng chọn chuyện nhẹ nhàng, gian khổ biết dành phần ai..."
Kết nối đề xuất: