By hoangtudaiduong_nhoxkon
#514795 Thợ Săn Thành Phố ( L ồ n g Tiếng)( Trân thành Thank team capture, encode của HDVNbits.org team: khoahoc0508, 246., Không hiểu tại sao mình lại bị xóa bài lần trước, bởi bạn angel_of_dead_91, nếu sai gì xin bạn nói mình gì xin bạn nói mình biết.
Chắc các bạn coi phim này rồi, nên nếu thấy topic cũ thì xin đừng ném gạch (nhà mình có nhìu rùi)

Bộ phim "City Hunter" được chuyển thể từ truyện tranh ăn khách nhất Nhật Bản ra đời năm 1983. Bối cảnh của "City Hunter" phiên bản Hàn Quốc không phải là Tokyo thập niên 80, mà là Seoul năm 2010. Trong phim, Lee Min Ho vào vai một anh chàng háo sắc. Nhưng vào mỗi thời (gian) khắc quyết định, anh lại lộ rõ bản sắc anh hùng, có thể hóa giải tất cả nguy hiểm. Ngoài ra, “City Hunter” còn thu hút khán giả qua những sự kiện xã hội mang tính thời (gian) sự nóng bỏng. Phim gián tiếp đề cập đến vụ khủng bố năm 1983 ở Aung San cùng những tệ nạn như tham ô quỹ phúc lợi xã hội, thu mua quân dụng chất lượng kém, giá học phí quá cao gây khó khăn cho người nghèo... Càng đến những tập về sau, những sự kiện đáng chú ý sẽ càng được đề cập đến một cách cụ thể. Nội dung cuốn hút cùng những yếu tố gay cấn, thú vị đang thu hút nhiều khán giả hơn

Tập 1

Tập 2
Tập 3
Tập 4
Tập 5
Tập 6
Tập 7
Tập 8
Tập 9
Tập 10
Tập 11
Tập 12
Tập 13
Tập 14
Tập 15
Tập 16
Tập 17
Tập 18
Tập 19
Tập 20
Tập 21
Tập 22
Tập 23
Tập 24
Tập 25
Tập 26
Tập 27
Tập 28

Tập 29-END

Link mới update 4share 2014:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By phmc150809
By Garatun
#515655 tưởng Mediafire, ai ngờ link gì lạ hoắc, down chả dc link này down ngon mà bạn. nếu bạn thich mình có thể up len mediafire cho bạn ^^ vì thấy link này download rất ngon
By vitduc_199x
#515661 link này down ngon mà bạn. nếu bạn thich mình có thể up len mediafire cho bạn ^^ vì thấy link này download rất ngon thanks link jumbo down nhanh , mà sao nhẹ thế bạn bản SD à
By ARC_K28
#515662 thanks link jumbo down nhanh , mà sao nhẹ thế bạn bản SD à uh, encode rùi. nên nhẹ thôi ^^
Kết nối đề xuất: