By Chou_Chou
#504257 Bhagam Bhag

IMDB : 5.3/10

Size : ~1000 Mb

Nội dung : Champak Chaturvedi runs a theatrical troupe in India. He hires two men, Bunty - a graduate in Arts, and Babla- who cannot read nor write English. One has to play the role of the play's hero, while one the villain. Both men end up squabbling with each other, as both want the hero's part. Then Champak finds out that Bunty has molested the play's heroine, Anjali, and punishes him. The group gets a contract to stage 30 plays in Britain, however, on the day of the departure, Anjali opts out, leaving Champak no alternative but to travel without a heroine, but hoping to recruit one while in Britain. Upon arrival, Babla sets about to find a suitable heroine from the Indian population, but Bunty beats him to it and recruits a woman named Munni. Babla has his suitcase switched by another containing heroin, and as a result both men end being suspects by the local Police, whose Commissioner is an Indian... (Sẽ update tiếng việt sau )

Vài Screenshot :

Link :

Part 1 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 2 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 3 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 4 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 5 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 6 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sub việt chuẩn : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Pass Unlock & Join ( Nếu có ) : bjn_kute91

Cuối cùng là thấy hay ủng hộ mình nha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By volamrong147_tk4
By nhoc_heyho
#504289 cứ phim ấn độ là mình down tất.vì ấn thì phim nào cũng hay

thank chủ thớt.đã đown gần hết các phim của chủ thớt

mong chủ thớt còn nhìu phim nữa để ae còn down

thank so much
By candy_9
#504319 cứ phim ấn độ là mình down tất.vì ấn thì phim nào cũng hay

thank chủ thớt.đã đown gần hết các phim của chủ thớt

mong chủ thớt còn nhìu phim nữa để ae còn down

thank so much dơnload gần hết mà chưa coi được tập nào

haha
By Gruddieu
#504320 Hồi đó giờ mình cũng xem phim ấn lắm nhưng nhờ lên tư vấn yahoo mình mới tìm kiếm, mình thấy phim ấn cũng khá hay đấy mình sẽ tải về hết luôn.
Kết nối đề xuất: