By canh_hong_tinh_yeu252723
#480337 Night Fall : Đại Truy Bổ (2012)

Câu chuyện giữa tội phạm và cảnh sát Hồng Kông luôn có sức thu hút đặc biệt với những ấn tượng từ thời (gian) thơ ấu. Nhâm Đạt Hoa và Trương Gia Huy là những tên tuổi lớn trong nền điện ảnh hongkong, trãi qua nhưng giai đoạn khó khăn của những lúc tưởng như phải từ bỏ điển ảnh, đóng các phim XH đen không có ý nghĩa cho đến những bộ phim hấp dẫn và đầy cảm xúc, giờ là những người lão làng, đày kinh nghiệm, phim của 2 người này dạo thời (gian) gian gần đây rất hay và lôi cuốn từ nội dung câu chuyện và tính cách nhân vật...mình KẾT Trương Gia Huy vì anh đóng nhiều thể loại và là người đàn ông của gia đình, làm chuyện nghiêm túc và tích cực, đảm nhiệm tất cả thể loại, kiếm tiền lo cho gia đình, thương yêu vợ - Quan Vịnh Hà...nói chung anh ta quá tuyệt cú vời, từ điện ảnh đến ngoài đời thường.

http://www.mediafire.com/?gvt38ett3b19h

pass join: shoptinhoc.com

Sub vừa có trong link down hay ở đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Click Thanks Comments để động viên nha!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tham_goi_ten_anh1210
#480357 xem trailer có vẻ hay đây. thanks nhé có bản BRrip không bạn up lên nhé!
By ruacon_ngocnghech169
#480367 các bạn cho mình hỏi là khi dơn về nó mkv._a, mkv._b, mkv._c. Down về nối lại bằng hjsplit mình đổi lại 001, 002 hok được? Xin chỉ giúp...
By vudinhkhanh2000
#480371 lovegia các bạn cho mình hỏi là khi dơn về nó mkv._a, mkv._b, mkv._c. Down về nối lại bằng hjsplit mình đổi lại 001, 002 hok được? Xin chỉ giúp... K cần đâu bạn, bạn có thể dùng FFSJ để nối nó lại.bạn nối như nối với 001 vậy
By nhokvip_pro
#480381 huynhngoc0608 post làm gì để link ẩn,mà vô load éo được....thui đừng post nửa... Sao ở đâu nảy ra tên này ngu thế nhỉ? để link thế cho dễ down, giờ có ai để link nhấn trưc tiếp nữa
By phuongdung27487
#480391 đang định dow nghe phán 1 câu dỡ tệ nên thôi ... hic
Kết nối đề xuất: