By dvnghia1984
#475730 Bad Ass (2012) VODRip 350MB Mediafire

Phim Bố đời Hot hot hot

Bộ phim nói về một người đàn ông tên là Frank Vega trở về nhà sau cuộc chiến tranh ở Việt Nam.

Sẽ không có gì để nói về cuộc đời người đàn ông này nhưng một sự chuyện đã xảy ra. Trên một chuyến xe bus, ông vừa ra tay bảo vệ một người da đen khi ông ta bị bọn thanh niên da trắng trêu chọc và sỉ nhục, và hành động đó của Frank vừa được tất cả người khen ngợi và biểu dương.

Nhưng niềm vui của người này lại là nỗi đau của người khác khi Klondike-người bạn tốt nhất của Frank ngay sau đó vừa bị ám sát và cảnh sát không quan tâm nhiều đến vụ án mạng này.Frank vừa quyết tâm đi tìm kẻ vừa giết hại Klondike.

Những thử thách nào sẽ đón chờ Frank trong cuộc hành trình tìm ra nguyên nhân cái chết của người bạn cũng như đưa tội ác ra ánh sáng.

Các mem hãy đón xem bộ phim Bad Ass để hiểu rõ điều đó nhé!!!
Trailer:

Screenshot:

Link Download:

Code: http://www.mediafire.com/?yu4u3u3choen4oq

http://www.mediafire.com/?ep3h9b1e9u8d0ej

Pass: hvtc Subtitles: (cập nhật ở đây nhé) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chúc Anh em xem phim vui vẻ!!!

Bấm "Thanks" và "Comment" nhiệt tình để ủng hộ tớ nhé!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Stanedisc
By judas_iskariot
#475776 luongtrunghieua4 cũng AOF ah, khóa 47 hả, khóa 46 nè, cmt ủng hộ Thank ông anh. em học 47/22.xx! comment nhiệt tình ủng hộ em nhé! em còn post nhiều phim lắm! hihi
By chuyentinh_hoatylip
#475831 Mình vừa xem qua phim này rồi, nói chung nội dung hơi tệ, những cảnh đánh đấm không được thật cho lắm , nên dịch tên Bad Ass thành Vô đối thì hơn
By binhyen245
#475849 Mình cũng aof này. Đi đâu gặp dân hvtc là phấn khởi lắm. thank bác thớt ngay.

Mà bác thớt này dạo này chăm chút up phim quá, rất vui nghênh tinh thần của bác. . Nhưng có chút chút lời khuyên cho bác là nên chú trọng vào chất lượng phim chút. . Cứ hàng brrip cho ae là ae thank mạnh ngay.

Ngoài ra, còn để ý, bác này dạo này rất KẾT up phim có cảnh nóng nữa nhé.
By c8nh7_itc_2008
#475850 aoe1991 Mình cũng aof này. Đi đâu gặp dân hvtc là phấn khởi lắm. thank bác thớt ngay.

Mà bác thớt này dạo này chăm chút up phim quá, rất vui nghênh tinh thần của bác. . Nhưng có chút chút lời khuyên cho bác là nên chú trọng vào chất lượng phim chút. . Cứ hàng brrip cho ae là ae thank mạnh ngay.

Ngoài ra, còn để ý, bác này dạo này rất KẾT up phim có cảnh nóng nữa nhé. phim này mới bạn ah. nên chưa có brrip.có bản Rip là up ngay ý mà. cái gì nó cũng phải từ từ chứ
By heo_con3913
#475868 nguyenphu9999 cốt chuyện có vẻ hay nó liên quan tới 1 chút chiến tranh Việt Nam ở đầu phim bạn ah
Kết nối đề xuất: