By Torn

Info
Code: Như chúng ta vừa biết WWII là cuộc chiến tàn khốc nhất trong lịch sử nhân lọai. Đã có rất nhiều câu truyện và bộ phim được dựng lên phụ thuộc theo đề tài này, như Enemy At The Gates, Tinh Cầu, Jakov - kẻ nói dối, Trân Châu Cảng, Thép vừa tui thế đấy,Cầu Sông Kwai (The Bridge on the River Kwai), Schindler’s List ... còn rất nhiều và rất nhiều bộ phim như vậy. Trong cộc chiếm thảm khốc ấy, có thể nói đến công lao của nước Liên Xô anh hùng vừa làm nên một trận chiến vệ quốc vĩ đại. Mà nổi bậc nhất là trận Stalingrad.

Chúng ta vừa xem rất nhiều phim về WWII mà Liên Xô (hay Nga) vừa làm. Lần đầu tiên có một bộ phim nhìn nhận và trải nghiệm trận đánh Stalingrad dưới góc nhìn của một người lính Đức. Họ không còn là một con quỷ Fascist bạo tàn và khát máu. Họ ở đây, trong trận đánh này, e sợ cho gia đình ở quê nhà, hoảng lọan khi pháo nổ vây quanh, xót xa khi thấy đồng đội ngã xuống. Khi nước Đức nhận lấy thất bại - thất bại đầu tiên của nước Đức oai hùng, những người lính đó cũng chen chân nhau để leo lên những chiếc máy bay, khi thấy thương binh được ưu tiên hơn, lính Đức vừa phải tự bắn vào bụng mình để được lên, nhưng họ vẫn bị bỏ lại với thần chết. Một kết thúc buồn cho bộ phim, nhưng chân thực . Bộ phim không hề đề cao ai hết, những góc quay lột tả cùng với trải nghiệm kì lạ...

Download
Code: http://www.mediafire.com/?sharekey=9e6b1774ddc45fa48a9ccb48667c74631f2664f00be5107da543906a5faff527

Pass unrar
Code: www.rapidteam.net Pass unlock
Code: phimchatluongcao.com Sub English
Code: http://www.megaupload.com/?d=Q37NJAU9

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By SUOITRANG_TINHYEU
By slimshady_9x
#426094 Mình có 1 sub dịch tạm, dịch hộ 1 người bạn, chỉ là dịch qua loa thôi, không chau chuốt ý, nói chung sub này chắc dc tầm 6/10 điểm, nhưng mình thấy có còn hơn không, tại vì ở đây có nhiều anh em không rành cả tiếng Anh lẫn tiếng Đức nên mình upload tạm lên cho anh em dùng. AI đó có thời (gian) gian chỉnh sửa cho nó ok
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tungshooter
#426095 namdinh Mình có 1 sub dịch tạm, dịch hộ 1 người bạn, chỉ là dịch qua loa thôi, không chau chuốt ý, nói chung sub này chắc dc tầm 6/10 điểm, nhưng mình thấy có còn hơn không, tại vì ở đây có nhiều anh em không rành cả tiếng Anh lẫn tiếng Đức nên mình upload tạm lên cho anh em dùng. AI đó có thời (gian) gian chỉnh sửa cho nó ok
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! sub thế là tốt rồi còn hơn không có. Nhiệt tình ủng hộ những người như bạn
Kết nối đề xuất: