By katcat_vn1986
#418361 Thank bạn nhiều, đang tìm link down Harry potter từ phần 1 , may quá ^^

---------- Bài thêm lúc 14:03 ---------- Bài trước là lúc 13:42 ----------

Thank bạn nhiều, đang tìm link down Harry potter từ phần 1 , may quá ^^

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Court
#418362 Thanks bồ , khoái nhất tập 7 phần 2 của bạn .

Nếu bạn biết cách rip film dc như thế thì chỉ mình với nhé .
Blog Tâm sự:
  • Cái giá phải trả của phụ nữ Việt thích lấy chồng Tây | 12:05 ...
  • Anh bất tài khi yêu mà chẳng thể cưới được em | 12:05 ...
  • Anh nói tôi không thích hợp để làm vợ dù hai đứa đã dự tính cưới | 01:05 ...
  • Tôi yêu anh, người đàn ông đểu giả | 02:05 ...
  • Tôi sợ mình không đủ dũng khí để tiếp tục sống | 01:05 ...
  • Tôi thấy u uất với cuộc hôn nhân của mình | 02:05 ...
By sweetie_whiskey
#418363 nguyenductin Thanks bồ , khoái nhất tập 7 phần 2 của bạn .

Nếu bạn biết cách rip film dc như thế thì chỉ mình với nhé . Rip phim là sao mình còn không bjk nữa nà
By hachayvn
#418386 chủ thớt cho hỏi cái hf 7 part 2 ak,down ve dung hjsplit nối lại nhưng xem được có 1 part file vẫn để 2 tiếng nhưng xem được có 20',lại không có sub việt nữa chứ
By hongphuong_200635
#418443 linh_626688 chủ thớt cho hỏi cái hf 7 part 2 ak,down ve dung hjsplit nối lại nhưng xem được có 1 part file vẫn để 2 tiếng nhưng xem được có 20',lại không có sub việt nữa chứ Kì vậy? mình kiểm tra link bình thường mà. Bạn để ý khi down về để tên các file phải tương tự nhau (chỉ khác ở .001, .002... thôi) thì nối lại mới hoàn chỉnh được. Nếu khác nhau thì nối không hoàn chỉnh và chỉ xem được đoạn phim trong 001 thôi mặc dù để runtime là hơn 2 tiếng. Bạn nhớ down sub việt trong link và để cùng folder vs file phim thì mới thấy sub khi xem nha. Chú ý tên file sub và file phim phải tương tự nhau mới hiện sub.
Kết nối đề xuất: