By Kirkland
#374113 Tình hình phim Bollywood đang bùng nổ và nhiều người rất thích. Cũng như được sự đồng tình và ủng hộ của nhiều ae trong box tuyển tập phim Ấn của bác Huntersoul nên mình vừa post topic này theo các Nam, Nữ diễn viên chính để cho dễ chuyện theo dõi và sự yêu KẾT của mỗi thành viên dành cho các diễn viên này...

P/S : Vì phim được lấy từ nhiều người post như : huntersoul,tontu102,knighpt,bjn_kute91.... nên sẽ có Pass khác nhau. Vì thế pass sẽ có trong mỗi link dow ở dưới nên các ae đừng comment hỏi pass phim nữa nhé

Nam diễn viên chính

1. Shahrukh Khan

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Shahrukh Khan

Dilwale Dulhania Le Jayenge

Koyla

Dil To Pagal Hai

Kuch Kuch Hota Hai

Baadshah

Mohabbatein

Kabhi Khushi Kabhie Gham

Kal Ho Naa Ho

Veera Zaara

Swades

Don: The Chase Begins Again

Om Shanti Om

My Name Is Khan

KaKabhi Alvida Naa Kehna

2. Aamir Khan

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Aamir Khan

Rang De Basanti

Lagaan : Once upon a time in India

Dil Chahta Hai

Fanaa

Taare Zameen Par

Ghajini

3 Idiots

3. Uday Chopra

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Uday Chopra

Mohabbatein

Dhoom

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Dhoom 2

Pyaar Impossible

4. Salman Khan

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Salman Khan

Veer

Bodyguard

Wanted

Mujhse Shaadi Karogi

Tere Naam

London Dreams

5. Abhishek Bachchan

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Abhishek Bachchan

Dhoom

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Dhoom 2

Sarkar Raj

Dostana

6. Hrithik Roshan

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Hrithik Roshan

Kites

Guzaarish

Jodhaa Akbar

Zindagi Na Milegi Dobara

Đang Upload

Om Shanti Om

Dhoom 2

Krrish

Kabhi Khushi Kabhie Gham

Nữ diễn viên chính

1. Kajal Aggarwal

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Kajal Aggarwal

Magadheera

Darling

Brindaavanam

Mr. Perfect

Singham

2. Priyanka Chopra

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Priyanka Chopra

Pyar impossible

Dostana

Krrish

Mujhse Shaadi Karogi

Don

Fashion

7 Khoon Maaf

3. Kareena Kapoor

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Kareena Kapoor

Jab we met

Bodyguard

3 idiots

Don

Kabhi Khushi Kabhie Gham

KurBaan

4. Anushka Sharma

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Anushka Sharma

Rab Ne Bana Di Jodi

Đang update

Band Baaja Baaraat

5. Aishwarya Rai

Miss World 1994 và được bầu chọn là Hoa hậu đẹp nhất thế giới từ trước tới nay

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Aishwarya Rai

Mohabbatein

Dhoom 2

Jodhaa Akbar

Sarkar Raj

Enthiran

Guzaarish

6. Katrina Kaif

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Katrina Kaif

Mere Brother Ki Dulhan

Race

Zindagi Na Milegi Dobara

Đang upload

De Dana Dan

Namastey London

7. Ayesha Takia

Link dẫn đến những bộ phim Ấn việt sub có trong ketnooi.com/forum của Ayesha Takia

Wanted

Sẽ còn update nữa nên các ae cứ theo dõi thường xuyên nha.

Bạn nào muốn xem phim Ấn khác do mình tự upload và ngoài những diễn viên chính ở trên thì có thể xem và dow ở link này và cũng sẽ update thường xuyên nếu có phim mới

Click THANKS + Comments để động viên nha các bạn !!!

Nút "Thanks" nằm bên trái cuối bài viết của mình, bên avatar nhìn thẳng xuống nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yeumainhungvisao2000
#380535 kiếm dùm mình phim nói về Không tặc của ấn độ nha bạn , phim năm 2009-2010 hay sao ấy , Thank bạn trước
Blog Tâm sự:
  • Hơn một năm ngủ cùng, bạn trai chỉ ôm mà không quan hệ | 03:04 ...
  • Lo lắng vì chẳng biết bao giờ mới mua được nhà cho vợ con | 12:04 ...
  • Tôi phải lựa chọn giữa mẹ ruột giàu có và mẹ nuôi tình cảm | 12:04 ...
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
By giet_nguoi
#380541 thích em Ayesha Takia hình như em này đóng phim Brindaavanam? xinh quá đi! nhiều phim hay vậy!down về làm mục phim ấn trong máy xem dần!dạo này bận làm đồ án không có thời (gian) gian xem hix
By nuthanbanggia007_208

kiếm dùm mình phim nói về Không tặc của ấn độ nha bạn , phim năm 2009-2010 hay sao ấy , Thank bạn trước

Bạn nói tên phim mình còn giúp được chứ nói vậy mình pó tay, kho phim Bollywood rất nhiều bạn ơi

ARiT Greats Job !

Cố gắng phát huy ...!!! May quá được Mod ủng hộ..Tks so much

thks bạn nha ! update liên tục nha bạn !đặc biệt film nào có Aamir Khan nha bạn !

Có mình sẽ update..yên tâm nhé bạn

Thông tin thực sự hữu ích

Kiến thức của bác thực sự rộng

Cũng thường thôi bác ạ...Mình siêng tìm kím lục lọi ấy mà ^^!

---------- Bài thêm lúc 22:20 ---------- Bài trước là lúc 22:18 ----------

trinhhuong89 KẾT em Ayesha Takia hình như em này đóng phim Brindaavanam? xinh quá đi! nhiều phim hay vậy!down về làm mục phim ấn trong máy xem dần!dạo này bận làm đồ án không có thời (gian) gian xem hix Nhầm rồi bác ơi...Em Ayesha Takia không đóng phim Brindaavanam đâu...Hiện phim e này có Sub việt rất hiếm
By Edensaw
#380543 quá tuyệt cú vời. chuẩn không cần chỉnh.
Kết nối đề xuất: