By tocngan1986
#675263 [PL] Love Skill (2013) HDRip.x264
Tình Đẹp Như Mơ - [Tình Cảm]

Ratings:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Code:
[GENRE]:................[ Comedy, Melodrama, Romance
[STARS]:................[ Seo Ji-Suk, Hong Soo-A, Joo Ah-Sung, Han Soo-A
[SOURCE]:...............[ ONPLUS - THANKS!!
[ENCODER]:..............[ SAUFi88 - THANKS!!
[SUBTITLE]:.............[ N/A
[ENCODER NFO]:..........[ N/A
[IMDb LINK]:............[ N/A

Tae-Hoon (Seo Ji Suk) điều hành một nhà máy sản xuất xoài ở Philippines. Soo-Jin (Hong Soo-A) cùng bạn gái du lịch đến Philippines, tình cờ gặp Tae -Hoon, trái tim họ bỗng rung lên bắt hòa một nhịp, dệt nên một tình yêu thơ mộng tuyệt đẹp, chân thành và bình dị trong cảnh sắc trời đầy hương hoa xoài chín rộ.

OR

Cập Nhật Tại Đây

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By zik_xauxi
#675273 Phim hay, rất thơ mộng, lãng mạn, hài vui rất đáng để xem với người yêu, phim chỉ mới xuất hiện ở diển đàn VZ chúng ta thôi đấy nhé (vn) hì hì...
By divao_nghiadia_goihon_emyeu
#675274 chưa có sub hả bạn?

mà nhìn hình nóng thế, có 18+ không đấy? em mà đưa Gấu xem có 18+ là Gấu xử bắn em chết
By Phillips
#675275 chưa có sub hả bạn?

mà nhìn hình nóng thế, có 18+ không đấy? em mà đưa Gấu xem có 18+ là Gấu xử bắn em chết thì mình cũng rút súng bắn lại
By quynhnga_cp
#675276 chưa có sub hả bạn?

mà nhìn hình nóng thế, có 18+ không đấy? em mà đưa Gấu xem có 18+ là Gấu xử bắn em chết Phim rất lành, không có 18+ đâu, chỉ có chút lãng mạn tê tê thôi, bảo đảm xem xong bác sẽ được gấu thưởng đó.
By Turner
#675277 nge bác nói thế thì down về chờ sub vậy.
Phim rất lành, không có 18+ đâu, chỉ có chút lãng mạn tê tê thôi, bảo đảm xem xong bác sẽ được gấu thưởng đó.
By marvypretty
#675279 mấy bác chém dữ quá. =.=!!!

sao không thấy sub gì hết ta??? ngày nào cũng hóng T_T
Kết nối đề xuất: