By thienthannho722000
#673053 [UpVN] Rigodon (2012) BRRip 720p

Yêu Nhằm Sở Khanh [Tình Cảm, Tâm Lý] [18+]

IMDB

Ratings: 6.4/10 from 32 users

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tên phim: Yêu Nhằm Sở Khanh - Rigodon (2012)

Đạo diễn: Erik Matti

Kịch bản: Erik Matti, Layette Bucoy

Diễn viên: Yam Concepcion, John James Uy, Max Eigenmann

Thể loại: Tình Cảm, Tâm Lý

Sản xuất: Viva Films, Reality Entertainment

Quốc gia: Philippines

Năm phát hành:2012

INFO Code:
Chất lượng: BRRip 720p
Dung lượng: 0.90gb
Thời Lượng: 120mn
Phụ đề: No SubViet
Nguồn: Internet
NỘI DUNG

Riki một người mẫu nam quảng cáo nổi tiếng tình cờ gặp Sarah nhân viên văn phòng trong một vũ trường, cả hai nhanh chóng kết bạn và trở thành cặp tình nhân thân thiết. Chuyện tình của họ thăng hoa trong những ngày dài ân ái ngọt ngào, Sarah đặt niềm tin, dành trọn tình yêu đầu đời cho người tình, nhưng Sarah không hề biết Riki đã lừa dối nàng, anh ta đã có gia đình.

Dẫu cố gắng dấu vợ mối tình vụng trộm của mình, Riki không ngờ Regine đã đoán biết và âm thầm theo dõi đánh ghen kẻ tình địch. Khi đối mặt với Sarah, Regine không hề xuống tay mà còn thương cảm cho nàng bị dối lừa...nhưng kết thúc thật bất ngờ Sarah đã để lại nỗi đau vào đời sống của mỗi người.

Yam Concepcion được mệnh danh là nữ thần Sex của điện ảnh Philippines, trong vai Sarah với bộ phim Rigodon rất gợi cảm, không phù hợp với vị thành niên, cần cân nhắc trước khi xem.

SCREENSHOT

TRAILER

DOWNLOAD

Pass: allo_girls

OR

Part1 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Part2 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Part3 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Part4 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Part5 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link đóng góp của xitrum_2013- Thank

SUBVIET
Cập Nhật Tại Đây

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyenduyson198124
By khoai_heo
#673056 cảm phiền nhờ bác up wa bên Fshare

upfile.vn download chậm quá Link Upfile dow cũng tốt mà bạn, lại thông dụng hơn, dể dow hơn Fshare cho nhiều bạn khác...bạn thông cảm nhé. Tính đến giờ này link này đã có hơn 60 luợt dow rồi đó bạn, chứng tỏ Upfile cũng hay phải không bạn.
By phat_hung
#673057 Phim nóng nhỉ, thấy hình em nữ thần sex ỏng ẹo phát sướng rồi, dow thôi

Tớ ủng hộ Upfie của bác, chớ Fshare hay 4share dow free chán quá..
By sexx1997
#673059 Nó đây:

Trước h bác up có nhìu phim hay lắm, mà chẳng bao h down dc cả. Mình toàn phải kiếm link ngoài = google k. Upfile thì chỉ dành cho ai có acc vip thì mới tốt, còn k vip thì cứ tạch khỏi nói
By storyl0v3_pandal0veUDV
#673060 Nó đây:

Trước h bác up có nhìu phim hay lắm, mà chẳng bao h down dc cả. Mình toàn phải kiếm link ngoài = google k. Upfile thì chỉ dành cho ai có acc vip thì mới tốt, còn k vip thì cứ tạch khỏi nói Dow UpFile không cần vip đâu à, Upfile dow cũng khá lắm chứ, tớ đã cắt nhỏ phim ra chủ yếu để anh em dow free, nếu vip thì không cần như vậy đâu. tớ thử dow free thấy bình thường mà.
By Quentin
#673061 upfile down ngon mà,cũng ngang fshare rồi,nói chung là còn tuỳ vào tài khoản của người up chứ.Cá nhân mình thì link down tầm 250k là ổn rồi nên putlocker,hotfile gì cũng được tất.Còn các bạn thấy nó lâu thì nên bookmark lại chờ lúc khác down.Fshare nó hay lỗi sever,4share thì phải có vip tin nhắn,share.vnn thì phải dựa vào nick Vip trên 4rum.Chung quy là cái này cũng xài tạm ổn rồi,đừng đòi hỏi nhiều nữa.

Mà dạo này Fshare nó thay đổi quyền lợi cho tài khoản Free hay sao ấy mà có thể resume link down bình thường,hay là 1 chiêu câu khách không biết?
By andylau_vincentwong_wodeouxiang
#673062 upfile chậm quá bác ơi

Cho link khác đi. K biết các bạn khác down thế nào, chứ e down thử cả viettel, fpt, vnpt đều chậm, toàn 2xkb/s lại còn k ổn định nữa =.=
Kết nối đề xuất: