By Markus
#667271 [PL/UpFile] Dracula The Dark Prince (2013) HDRip XViD
Dracula Hoàng Tử Bóng Tối [Hành Động]

Not yet released

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Code:
Đạo diễn:...................Pearry Reginald Teo
Kịch bản:...................Nicole Jones-Dion, Steven Paul
Diễn viên:..................Luke Roberts, Jon Voight, Kelly Wenham
Thể loại:....................Hành Động
Sản xuất:..................Castel Film Romania
Quốc gia:..................Đang Cập Nhật
Năm phát hành:......2013
Chất lượng:...............HDRip XViD
Dung lượng:..............700MB
Thời Lượng:..............85MN
Phụ đề:....................No SubViet
Nguồn:.....................Internet

Dracula The Dark Prince : Câu chuyện có thật của Dracula kể về câu chuyện của Vlad Dracula , một nhân vật lịch sử.

Vlad Dracula là một nhà quý tộc là người yêu nước chống lại sự chiếm đóng của người Thổ Nhĩ Kỳ, vua Hungary trở thành đồng minh của Vlal trong cuộc tấn công người người Thổ Nhĩ Kỳ và nắm lấy ngai vàng của Wallchia.

Vlad Dracula bỗng nhiên mất tích sau khi những người thân tín của mình đã giết người vợ yêu quý của anh. Alina một người đẹp quý tộc cũng biến mất và Dracula tin rằng cô là hiện thân của tình yêu đã chết trong lòng từ lâu.

Cuộc săn đuổi Vlad Dracula diễn ra ác liệt, lên đến đỉnh điểm một trận chiến khủng khiếp bởi người ta tin rằng Vlad Dracula đã trở thành một ma cà rồng....

Đang Updating....phim hay rất hay đợi tí thôi

Pass: allo_girls

Cập Nhật Tại Đây

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tuanlin_10101984
#667417 có bạn nào dow về rồi up dùm lên Fshare hay 4Share đi. ah wên tks thớt phát đã có công post
By ngucto
#667418 phim HDrip này còn bản nào nhẹ không già Tớ thường post phim với dung lượng nhẹ nhất mà cho hình ảnh rõ nét đó bạn. Bản này 700mb

nhẹ lắm rồi bạn nhé.
By anhmaiyeuem119_84
#667419 có bạn nào dow về rồi up dùm lên Fshare hay 4Share đi. ah wên tks thớt phát đã có công post Fshare hay 4Share không dể dow so với PL, với tính nhanh gọn, no login, dow max speed phù hợp cho nhiều bạn, nên tớ thường chọn PL dow dể, nhanh mà bạn.

Nói nhỏ chút nhé, thỉnh thoảng tớ cũng muốn up lên Fshare nhưng khi nhấn nút tải lên là nó cứ hiện ra một đường rằn ri chạy miết không hiển thị thêm gì cả để up...đành bó tay. Nhớ là tớ có tài khoản ở đó khá bộn, nhưng không hiểu vì sao như vậy, bạn biết tại sao không?

Còn 4share thì tớ up được, nhưng ngại nhiều bạn không có tài khoản site này.
By mankichi84
#667300 đặt gạch chờ link Đã có link, mời bạn dow.

Dracula The Dark Prince (2013) lần đầu xuất hiện trong nước ở diễn đàn chúng ta,

phim hay toàn diện không hối tiếc, tớ tin chắc phim sẽ sớm có SubViet
By xusomongmanh
#667413 Ở đâu có allo_gỉls ở đó có 18 + ...........
Kết nối đề xuất: