By heocon_doremon
#658403 [PL] Blue Tiger (1994) DVDRip

Hổ Xanh [Hành Động] [18+]

Ratings: 5.6/10 from 408 users

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tên phim: Hổ Xanh - Blue Tiger (1994)

Code:
Đạo diễn: Norberto Barba
Kịch bản: Takashige Ichise , Joel Soisson
Diễn viên: Virginia Madsen, Tôru Nakamura, Dean Hallo
Thể loại: Hành Động
Sản xuất: NEO Motion Pictures
Quốc gia: Nhật, Mỹ
Năm phát hành: 1994
Chất lượng: DVDRip
Dung lượng: 300mb
Thời Lượng: 55'
Phụ đề: No SubViet
Nguồn: Internet

Gena một người mẹ trẻ chứng kiến cái chết đứa con trai nhỏ, cậu bé vô tình bị bắn xuyên qua ngực, bởi một người đàn ông Nhật Bản đang nổ súng nhắm bắn một đối thủ của mình trong cửa hàng. Gena nhận ra trên ngực tay súng kia có xăm hình ảnh một con hổ màu xanh.

Nỗi đau biến thành hận thù, Gena đã xăm lên mình một con hổ màu đỏ, xâm nhập vào thế giới Mafia Nhật Bản, cô dùng sắc đẹp và tình dục để tìm kiếm gã đàn ông có hình con hổ màu xanh...

01 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
02 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Pass: allo_girls

Cập Nhật Tại Đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chauthanh2790
By trinh19922001
#658440 bác chủ thớt chuyên up PL thì phải. Nhưng nó giới hạn down có 2 files thôi,down phim đội dịch vụ đặc biệt của bác mà ức chế ra,được 2files đến file thứ 3 nó bắt ngày mai quay lại,rồi qua mấy phim khác của bác cũng không load dc PL nửa,hỏi bác có ức chế ko? tài khoảng free nó không cho load quá 3 file / day

có còn link nào khác mà free user load thoải mái nửa không bác? ức chế quá
By bebuongbinh26
#658441 bác chủ thớt chuyên up PL thì phải. Nhưng nó giới hạn down có 2 files thôi,down phim đội dịch vụ đặc biệt của bác mà ức chế ra,được 2files đến file thứ 3 nó bắt ngày mai quay lại,rồi qua mấy phim khác của bác cũng không load dc PL nửa,hỏi bác có ức chế ko? tài khoảng free nó không cho load quá 3 file / day

có còn link nào khác mà free user load thoải mái nửa không bác? ức chế quá safeshared.com
By Napier
#658442 bác chủ thớt chuyên up PL thì phải. Nhưng nó giới hạn down có 2 files thôi,down phim đội dịch vụ đặc biệt của bác mà ức chế ra,được 2files đến file thứ 3 nó bắt ngày mai quay lại,rồi qua mấy phim khác của bác cũng không load dc PL nửa,hỏi bác có ức chế ko? tài khoảng free nó không cho load quá 3 file / day

có còn link nào khác mà free user load thoải mái nửa không bác? ức chế quá PL hiện nay dể dow, maxspeed luôn cho phép người dùng Free tải một lượt đến 03 link (hết 03 link là cắt, muốn dow tiếp phải chờ sau vài tiếng đồng hồ, hay tắt máy đi uống cafe là về dow tiếp 03 link nữa...rồi cắt).

Bạn chú ý khi dow với file PL dù có 01 link hay 03 link, bạn chỉ nhấn vào nút DownFile chính xác để tải về, nếu bạn nhấn không đúng nó vẫn tính một lượt dow, như vậy file có 03 link bạn chỉ dow được 02 link thôi. Muốn dow tiếp bạn phải chờ thôi....

Tớ thường post với PL chỉ có 03 link cho mỗi File thôi, chia ra như thế anh em khỏi nóng ruột khi dow à. Chỉ trong vòng hơn 10' là dow về được 01 phim hơn 800mb, còn gì bằng.
Kết nối đề xuất: