By nhalamvuon
#657352 [2009] Missing/ 실종 [19+]

Thể loại: Kinh dị

Đạo diễn: Kim Sung Hong

Diễn viên: Moon Sung Geun, Jeon Se Hong, Oh Sung Soo

Em gái của Hyeon Jeong biến mất và cô e sợ điều tồi tệ nhất đã xảy đến với em gái mình. Qua tin nhắn trên điên thoại của em, Hyeon Jeong biết được rằng  em gái mình đã đến một ngôi làng nhỏ ở ngoại ô Seoul. Cô tới ngôi làng để tìm em gái và dừng lại ở sở cảnh sát địa phương cầu xin giúp đỡ. Nhưng vì những chứng cớ cô có trong tay quá ít, cảnh sát đã từ chối giúp đỡ cô.

Hyeong Jeong sau đó đã gặp một nhân chứng nhìn thấy đứa em mất tích của cô gần ngôi nhà của một người đàn ông lớn tuổi có tên Pan Gon. Khi mà Hyeong Jeong tìm đến được ngôi nhà của người đàn ông đó cũng là lúc những cơn ác mộng tồi tệ nhất bắt đầu.

Trailer

Download This video

Vietsub by KSTK

Translator: lananh0501

Editor: Sweetloli

Typesetter: trangtrang2118

Encoder: adam77

Uploader: KSTU

KSTK -

Nguồn: Kst.vn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lykha0305
By Amblaoibh
By minhngoccomic
#657582 Phim này mình xem quảng cáo trên Arirang rồi, cũng hãi lắm. Mong cũng hay như Black House. Nếu Sub team nhà mình làm phim này thì hay quá.
By [email protected]
#657584 oa...... em xin 1 vé ngồi chờ down thui!!

Thank KST đã làm sub cho phim nì...nghe cốt phim cũng thấy rờn rợn đầy kích thick rùi!! >"<
By dance_angel_boy
#657585 Hok biết thông tin về film nì,nhưng thấy 18+ sẽ down ,he...he....Thanks KST nhà mình nhá.

Dạo nì film Hàn cứ thế mà tiến nha,coi đã ghê.
By Mathieu
#657587 hàng đã về rùi phải down ngay để còn up lại nào

Có ai đang down phim nè từ U thì đừng tắt nha giữ seed cho mình down nhanh cái

Trời ơi h mới bít phim nè phim kinh dị huhu bắt đền ss nào phân công cho e cái phim nè
Kết nối đề xuất: