By kenbi0
#627667 Blood Money 2012

[Hành Động | Võ Thuật]

[HD-720p.BDrip (2,7G)]

IMDB: 4,3 / 10

screenshot
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Zheng Zhou có kỹ năng chiến đấu và sử dụng vũ khí hiếm ai có được. Nhưng khi cha mẹ của anh bị giết và cô em gái bị bắt cóc, anh vùi mình vào thuốc phiện và tội ác, cuộc đời anh gần như lụi tàn. Nhưng với sự giúp đỡ của tập đoàn Dragon Triad nổi tiếng của Hong Kong, con tàu vận chuyển thuốc phiện lớn nhất lên kế hoạch chuyển 2 tấn cocain đi qua Mỹ, tới Úc và Trung Quốc. Nhưng khi bên nhóm hợp tác trở mặt sau khi Cartel bắt một số người nhà của Triad làm con tin, tổ chức Triads thuê Zhou đi giải cứu cô gái và giết những tên Colombia...

link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bản brrip của bác allo_girls : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

link torrent Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bản dvdrip 1,85g :Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

sub. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

do công viêc bận quá nên mình sub còn thiếu sót rất nhiều và thời gian chưa chuẩn nên anh em thông cảm

xem vẫn hiểu được nội dung phim (gấu con ở nhà quấy quá nên không có thời gian nhiều)

khuyên anh em nên xem bằng phần mềm KMP để chỉnh thời gian của phụ đề cho khớp với phim

phụ đề của mình chậm so với bản 2,7g này -19,500ms

nhưng với bản brrip 800mb thì khớp.1 thời gian nữa sẽ có sub hoàn chỉnh

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nhocnamsieuway78
#627668 phim này koi lâu rùi, có phụ đề hay subviet gì rùi mà, cần gì dịch nữa bạn. phim này hay đó
By d3m0n_111
#627670 phim này koi lâu rùi, có phụ đề hay subviet gì rùi mà, cần gì dịch nữa bạn. phim này hay đó được 1 nửa rồi.nản không dịch nữa
By Shaman_King
#627674 dịch tiếp đi chủ thớt ơi. down về rồi mà chủa có sub nè. pipipipi. dich tiếp đi bạn. đừng vì 1 con sâu mà làm rầu nồi canh chứ.
By kiemchuamai
#627675 Phim này hay lắm, rất hot với những pha võ thuật biến hoá khôn lường và nội dung cũng rất hay. Rất tiếc phim hay mà đã lâu không có người làm Sub, cố lên bạn hãy làm sub nhanh nhé, Thank một phát động viên tinh thần nè. Thank, thank, thank...

Tớ có link phim này chuẩn BRRip với dung lượng nhỏ hơn có nên post vào đây không nhỉ ? FS = 2.7 GB

ngại quá...
By thanhynhan
#627676 được 1 nửa rồi.nản không dịch nữa bạn hok dịch, người mù E coi sao được?
Kết nối đề xuất: