By vippr0_291

size: ~600M

Nội dung:

Trong những năm 70, Om (Shah khan ), là 1 diễn viên đầy tham vọng đã bị giết hại. Nhưng ngay lập tức, Om đã được hồi sinh ở kiếp sau. Anh đã cố gắng đi tìm để khám phá ra tại sao mình lại bị giết và đi tìm Shanti, người con gái mà anh yêu...

Video nhạc :

Download:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! pass unlock: tontu102

Sub mình đã chỉnh timing phù hợp rùi, cứ yên tâm xem nhé hi hi...

Còn phim Race mình định post luôn nhưng có người rủ đi uồng cafe nên khất anh em lúc khác nhá.

P/s: các bạn nên sử dụng phần mềm KMPlayer để xem phim tốt nhất nhé

Link nè : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By forever_in_one1985
By ngoctram_ken
#614729 Sao dạo này thấy phim Ấn Độ nhiều vậy nhỉ? à tại vì bây giờ nó bắt đầu bùng phát mà
By bachduyanh1302
#614730 à tại vì bây giờ nó bắt đầu bùng phát mà Tớ không thích phim Ấn Độ cho mấy , xem nó cứ hát hoài ah
By nhungncn
#614731 nhưng mình lại thick 1 em diễn viên, éo chê dc cười đẹp vc
By Amott
#614732 phim An Do hay ma, nhac cung rat ok nua , nhung luc cang thang thay vi xem nhung bo phim chem giet dam da xem phim An Do giai tri la ok nhat
By Jamiel
#614733 Trào lưu phim Ấn Độ trên Forum bùng nổ ,cơ mà giờ sao thích xem phim Ấn thế không biết

phim này có cả Shah khan ,rất chi là thích anh này

Tks bạn tontu102 vì những đóng góp không ngừng nghỉ ,up phim mới liên tục :x
By vy.hoang

size: 500Mb

Nội dung phim:

2 anh em Ranvir Singh và Rajeev Singh có một cuộc sống bấp bênh. Họ kiếm tiền bằng tham gia đua ngựa. Chiến thắng là quyền lợi giống nòi nên họ sống chết cùng môn thể thao nguy hiểm này. Họ đang sống trong xã hội phức tạp của đất nước Nam Phi đầy rẫy những phản bội, tham lam và trả thù, thậm chí tình yêu còn gắn liền với động cơ riêng. Những rủi ro quá lớn và nhân đôi cho bọn họ.

Đây là một vùng đất tốt để bạn thực hiện hành vi giết người. Trò chơi là gì? Ai là người giữ sợi dây thừng? Cô người mẫu xinh đẹp Sonia, người mà Ranvir yêu hay cô thư ký xinh đẹp Sofia người yêu Ranvir? Sự xuất hiện đột ngột của Thanh tra Robert D’Costa và trợ lý Mini quyến rũ nhưng ngốc nghếch của anh càng đi sâu vào điều tra âm mưu đen tối. Mâu thuẫn nảy sinh giữa 2 anh em, liệu ai là người chiến thắng, kẻ chơi để thắng cuộc hay kẻ chơi để thua cuộc?

SCREENS:

Download:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Pass unlock: tontu102

Phim này cũng là 1 phim khá hay của Ấn độ đó, vừa đua ngựa vừa đua xe ... Chúc các bạn xem phim vui vẻ

Thấy hay thì thanks mình nhé hihi....
By Digon
#615038 nói chung xem phim ấn không quen, không có hứng xem cho hết 1 phim
By le.1209

size:~700Mb

Nội dung:

Billu là 1 người đàn ông đã có gia đình. Anh là 1 người thợ cắt tóc. Chuyện bắt đầu xảy ra khi anh chàng diễn viên nổi tiếng Sahir ( shah khan ) chọn làng của Billu để quay cảnh phim. Billu đã tâm sự với vợ và con rằng anh là bạn của Sahir.. Rồi mọi người biết, mọi người muốn nhờ anh để được có mối quan hệ với Sahir nhưng anh đã từ chối...và...tiếp theo như thế nào mời các bạn xem rồi cảm nhận

Screens:

Download:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

pass unlock: tontu102 P/s: Trong phim này Shah khan không đóng vai chính nhưng nội dung phim cũng khá hay..

phim đề cao tình bạn và sự chân thành, không vụ lợi...

Chúc các bạn xem phim vui vẻ
Kết nối đề xuất: