By tranbinh_ha
#608282 [Kleii] Havoc(2005)Web-HDRip

Lối Sống Trụy Lạc [Tâm Lý] [18+]

IMDB

Ratings: 5.4/10 from 12,074 users

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tên phim: Lối Sống Trụy Lạc - Havoc (2005)

Đạo diễn: Barbara Kopple

Kịch bản: Stephen Gaghan , Jessica Kaplan

Diễn viên: Anne Hathaway, Bijou Phillips, Shiri Appleby

Thể loại: Hành Động, Tâm Lý

Sản xuất: Media 8 Entertainment

Quốc gia: Mỹ, Đức

Năm phát hành: 2005

INFO Code:
Chất lượng: DVDRip
Dung lượng: 300mb
Thời Lượng: 65'
Phụ đề: No SubViet
Nguồn: Internet
NỘI DUNG

Allison và Emily hai cô gái ở tỉnh lẻ lần đầu tiên lên thành phố học tập, choáng ngợp phố lầu, ánh đèn màu sự xa hoa của phố thị, đã lao vào ăn chơi thỏa thích, thời gian của các cô gái ở các quán bar, sàn nhảy, bù khú với những gã con trai lêu lõng nhiều hơn thời gian ở giảng đường đại học. Cả hai cô gái đều cặp bồ với bọn du côn mà không biết rằng họ đang rơi vào bẫy của chúng, cho đến khi cả hai cô sau một cuộc vui chơi với rượu chè,phê thuốc cần sa bị chúng cưỡng hiếp tập thể mới nhận ra được sự thực phủ phàng,

Có con đường nào để họ quay lại lại giảng đường hay đã quá muộn...

SCREENSHOT

TRAILER

DOWNLOAD

01 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
02 - Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

PASS

allo_girls

SUBVIET
Cập Nhật Tại Đây

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hpetina
By dzung_duong_650266
#608298 Sai pass rồi bác àh, sao k test trước khi post? Không sai Pass đâu bác, phim tớ post nếu có pass thì luôn luôn là; allo_girls chính xác trăm phần trăm. Nếu bác không copy được thì hãy gõ pass nhé. Phim hay đấy, nhưng chú ý bác phải qua vị thành niên rối đấy nhá...
By Farrin
#608299 Không sai Pass đâu bác, phim tớ post nếu có pass thì luôn luôn là; allo_girls chính xác trăm phần trăm. Nếu bác không copy được thì hãy gõ pass nhé. Phim hay đấy, nhưng chú ý bác phải qua vị thành niên rối đấy nhá... Mình thử gõ rồi và vẫn k dc mới pùn bạn ah, thử đủ kiểu ma vẫn k dc. Bạn test lại lần giùm mình đi. Mình kiếm phim này cũng lâu lắm rồi
By tapthe_11A4
#608302 Mình thử gõ rồi và vẫn k dc mới pùn bạn ah, thử đủ kiểu ma vẫn k dc. Bạn test lại lần giùm mình đi. Mình kiếm phim này cũng lâu lắm rồi

By be_can
#608303 Link chưa gì die hết rùi pà kon ơi, có pro nào up lại không, fshare hay 4share gì gì cũng được.

Tớ đã fix lại rồi đó, dow tốt đó bạn
Kết nối đề xuất: