By Baldric
#597864 [4sVN] Jigoku (1999)DVDRip

Địa Ngục [Kinh Dị] [18+]

IMDB

Ratings: 4.4/10 from 169 users
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tên phim: Địa Ngục - Jigoku (1999)

Đạo diễn: Teruo Ishii

Kịch bản: Teruo Ishii

Diễn viên: Mutsumi Fujita, Hisayoshi Hirayama, Yôko Satomi

Thể loại: Kinh Dị

Sản xuất: Toei Company

Quốc gia: Japan

Năm phát hành: 1999

INFO Code:
Chất lượng: DVDRip
Dung lượng: 700mb
Thời Lượng: 110'
Phụ đề: No SubViet
Nguồn: Internet
NỘI DUNG

Địa Ngục là nơi mà chưa ai nhìn thấy, nhưng lại là nơi nhiều người biết đến qua những pho sách, qua chuyện kể.

Do đó không nên nói nhiều về bộ phim vì đây chính là Địa Ngục và để bạn cảm nhận theo cách của bạn.

SCREENSHOT

TRAILER

DOWNLOAD

PASS: allo_girls

SUBVIET
Cập Nhật Tại Đây

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyenreport
By Laurent
#597869 Có link fshare hay link gì khác kể cả torrent cũng được, ngoài cái link up.4share.vn không vậy bà con? Tính đến giờ này trên mạng VN chỉ có duy nhất một link 4share do tớ up thôi và chỉ ở diễn đàn chúng ta mới có phim này thôi đấy nhé.

Với 4share cũng dể dow thôi mà, fshare hình như kỵ rơ với tớ đấy, đã nhiều phim tớ up lên

đều bị báo lỗi,báo lên fshare đều trả lời chung chung ( tài khoản ở đây tớ còn khá bộn nhưng đành phải chia tay thôi), bực quá tớ quay sang chơi SendFile dể up dể dow ( free nhé) nhưng dạo này hay trở chứng rồi, đành phải chơi lại anh 4share...

Theo bạn nên up lên host nào để anh em ta dể dow free nhất...
By cobe_vuive_282
#597873 súp của các chú đây. cứ hau háu hau háu
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mừng hú vía tưởng là sub ta, ai dè là sub Anh. Dù sao cũng Thank bạn nhiều tớ đã lục tung trên mạng chẳng thấy đâu, thôi thì vừa xem vừa đoán mò cũng được. Thank bạn nhé. Tớ sẽ post cập nhật đến 4share để anh dow luôn cho thuận tiện
Kết nối đề xuất: