By yellow_moon1607
#593094 [MF][Sub Việt] That's cunning 1996 [DVDRip] 797MB

IMDb: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

1 phần trong film

Học hành vốn là con đường "tử trận", bởi vậy mà người học mới được gọi là "sĩ tử" (hay "tử sĩ"). Bạn phải đối mặt với muôn vàn chông gai, từ những trang sách chi chít chữ, đến những công thức khô khan, chưa kể những con số nhảy múa và những thầy giám thị mặt sắt mắt viên đạn. Chúng ta không phải là người giỏi nhất, mà kể có là người giỏi nhất thì không phải cái gì cũng giỏi ; ngoài việc học chúng ta lại còn bao nhiêu điều phải lo; ấy vậy nhưng chúng ta vẫn muốn được điểm cao nhất. Làm sao đây? Dựa trên quy luật "high risk, high return", đây là giải pháp cho bạn: đầu tư ít, hiệu quả cao, độ an toàn thấp

Chứ ý: film cũng chỉ là film và nó cũng rất khó để áp dụng vào thực tế

Screenshot

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Sub Việt đã có sẵn trong film rồi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By deptraicuto
By phamquoc_huy90
#593312 trời ah phim từ đời nào rùi sao không có thuyết minh vậy? Bạn đọc kỹ lại bài viết đi. Tớ nói là có sub sẵn trong film r mà. Và bây giờ có mấy film có thuyết minh hả bạn
By anhnguyet.fashion
#593314 sub thì tờ bit rui dang thắc mắc sao không co phụ đè thui vì phim lâu rùi mà. gilm mới thì không nói làm gì Sub là phụ đề mà bạn. Bạn thông cảm, tớ tìm nhiều chỗ rồi nhưng k thấy chỗ nào có thuyết minh trong film cả. Mà tớ nghĩ rằng xem film có sub nhiều rồi thì xem film này cũng k phải là vấn đề
Kết nối đề xuất: