By tieubaoa1
#574628 Maid in Sweden (1971) DVDRip XviD.

Phim:Tuổi16 Buoc Vao Đời
IMDB
Ratings: 4.5/10 from 441 users
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

NỘI DUNG:

Inga, một co gai 16 tuổi, bo lang quê lên thu do Thụy Điển. Khong nghe nghiệp cùng voi su thơ ngây, co roi vào một phieu luu tính ái, lãng mạn. Cuoi cung cô trở lai que nhà nơi mai am gia đình dang don chờ.

Tên phim: Tuoi16 Buoc Vào Đời - Maid in Sweden (1971)

Đạo diễn: Dan Wolman

Diễn viên: Christina Lindberg, Monica Ekman and Krister Ekman

Thể loại: Tâm Lý

Sản xuất: Dang cap nhật

Quốc Gia: Mỹ

Thời lượng: 95 phút

Năm phát hành: 2012

INFO Code: Chất lượng: DVDRip XviD
Dung lượng: 525mb
Thời Lượng: 85 phút
Ngôn ngữ: Sweden
Phụ đề: NoSubViet
Nguồn: Internet SCREENSHOT

TRAILER

DOWNLOAD

PASS

allo_girls

SUBVIET
Cap Nhat Tại Đây

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bilu62
#576899 Năm 2013 co quy định moi ve việc post bài, lần truoc to bị cảnh cao vi post bai theo quy dinh cu 2012.

Nay to post bài theo quy dinh mới và post theo mau bai viết ở đây : .

Có gì sai sot đề nghị Mod va anh em giup sua chửa và dung ky luật tớ nhé. Tớ khong co ý vi phạm đâu, nhung co thể sai sot gì so voi bài mẫu chăng.

Thank nhiều
By Lewis
#576900 Năm 2013 co quy định moi ve việc post bài, lần truoc to bị cảnh cao vi post bai theo quy dinh cu 2012.

Nay to post bài theo quy dinh mới và post theo mau bai viết ở đây : .

Có gì sai sot đề nghị Mod va anh em giup sua chửa và dung ky luật tớ nhé. Tớ khong co ý vi phạm đâu, nhung co thể sai sot gì so voi bài mẫu chăng.

Thank nhiều
By hoahuong17358_ForeverOneLove
#576904 BAn oi up sang link khac được ko? Link nay down mất 2 ngay quá Host nay de dow mà, link co đặc điểm sống lâu, dow nhanh lai de dàng mà bạn, mỗi lan ban chỉ dow duoc 2 link và sau do bạn dow 2 link tiep theo nhé.

Bạn xem huong dẩn hình ben duoi để dow

By popy_to
#576906 BAn oi up sang link khac được ko? Link nay down mất 2 ngay quá Host nay de dow mà, link co đặc điểm sống lâu, dow nhanh lai de dàng mà bạn, mỗi lan ban chỉ dow duoc 2 link và sau do bạn dow 2 link tiep theo nhé.

By khoc_trong_tim_12
#576907 sao bam vào link download xong ,cho 4 giây,bấm vào chu Download nó lag mang muon treo máy luôn,khiếp,từ bỏ thôi. Host nay de dow mà, link co đặc điểm sống lâu, dow nhanh lai de dàng mà bạn, mỗi lan ban chỉ dow duoc 2 link và sau do bạn dow 2 link tiep theo nhé.

Kết nối đề xuất: