By khang_ga

Cac ban có biết , tap thể hình tai nha lại có hieu qua hơn cả den phong tập Gym Đây k phai là chuyện đùa [-x

Phòng GYM trong cung 1 thoi gian , chi voi cặp tạ 3-5 kg luc bat đầu , va cap tạ 10kg vao giai đoạn nâng cao .

Chỉ trong vong 3 tháng 90 ngay tung phần cơ dep nhat trên cơ the se hiện rõ ra ( Doi voi các anh em om và vừa người ) Hoac tay chân , bung se săn gọi lại , hien co ra ( Doi voi các anh em tron người - muon giam cân , giam beo )

Lưu ý : P90X la bộ đĩa danh cho người đã tung tap qua GYM - tap tạ hay the hinh . Do đó , Yzakjule khuyen khích cac anh em nao chua bao giờ tap GYM tại nhà nen xem bộ đĩa P90 song roi den bộ P90X roi nang cao bo P90X + PLUS !!!

Thông tin Bonus : Nghien cứu khoa hoc hien đại cho thấy , Luyen tap thể lực , the hình đều dan va đúng cách , se TĂNG SỐ LAN XYZ trong 1 ngày , thoi gian XYZ trong 1 lan

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Các bai tap khác cho cac ban tham khảo

...

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By zduongduongz0690
#567823 B oi - cái bài tap nay có cần dung gi ngoài tạ k - minh xem cái giới thieu o youtube thì con dung nhiều vật dung khac nữa :-ss.!
By vuthang_dienloan
#567843 Thiếu file P90X (All Documents, Latest Version).rar.004 roi ban ơi.

---------- Bai thêm lúc 13:06 ---------- Bai trước la luc 12:49 ----------

thiếu file do nên "P90X - Extreme Home Fitness - Nutrition Plan" giải nen ra không xem được, bạn xem coi trong may bạn còn giu file gốc .004 khong hoac file "P90X - Extreme Home Fitness - Nutrition Plan.pdf", bạn up lai giùm mình 1 trong 2 file nay duoc không.

Cám on nhieu luôn, chỉ can 1 trong 2 la du bộ rồi kaka
By hien_fg
#567858 báo them la file "P90X 03 - Shoulders & Arms.mp4" bị loi minh không đọc được, bạn xem lai hộ mình. duoc thi bạn up len luon để mình down lai thanks.
By yesterdaylove_quyen
#567887 tập thi dc chứ làm gi co chuyện dc vài HCV, chem ghe quá! tập dieu do và ăn uong nghi ngơi đúng gio giac thì chắc chan se dc thôi!
By tue_kha
#567909 thank chu thot công post,nhưng minh hok thik cơ bap chi để nâng ta vi mình muốn ung dung nó nhiều vào BJJ,Judo,Jiujitsu(thông cảm nhé,mình hoc vo mà)
Kết nối đề xuất: