By vp_hue
#558644 [SFVN] The Ages of Lulu (1990) DVDRip - Nơi Tâm Hồn Thăng Hoa [18+]

Code: Info: http://www.imdb.com/title/tt0099484/
Tên phim: The Ages of Lulu (1990) - Las edades de Lulú (original title)
Đạo diễn: Bigas Luna
Kịch bản: Bigas Luna, Almudena Grandes
Diễn viên: Francesca Neri, Óscar Ladoire and María Barranco
Thể loại: Tâm Lý
Quốc gia: Tayb Ban Nha
Nhà sản xuất: Andrés Vicente Gómez
Chất lượng: DVDRip
Dung lượng: 850MB
Thời Lượng: 95 min
Ngôn ngữ: Spanish
Phụ đề: SubEng
Năm phát hành: 2009
Nguồn: Internet
NỘI DUNG:

Charming Lulu bị mất trinh khi còn ở tuổi teen. Cô kết hôn với Pablo một giáo sư người Mỹ, cô vừa biết đến tình yêu đích thực là gì.

Cô nhận thấy tình yêu và tình dục là hai điều khác nhau. Cô khao khát sự vuốt ve của cơ thể, sự mớn trớn làn da, lớn hơn nữa cô muốn sự thăng hoa của cảm giác..Lulu tìm đến nhiều người đàn ông khác, kể cả những người chuyển giới để được thỏa mãn.

Bộ phim được đánh giá là một bộ phim cổ điển khá hay của Tây Ban Nha, không đơn thuần chỉ là những cảnh làm tình, cao hơn là bộ phim muốn chuyển tải sự hài hòa cân bằng giữa tình yêu và tình dục và làm cho con người hạnh phúc hơn.

PHIM CÓ CẢNH KHÔNG PHÙ HỢP VỚI VỊ THÀNH NIÊN KHUYẾN CÁO KHÔNG NÊN XEM

SENDFILEVN

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

PASS

allo_girls

SUB VIET
Cập nhật tại đây

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kocoanh_doivonghiem_taphoprong
#558668 ko phải là không kéo dc, nhưng hình như nó giới hạn với mỗi địa chỉ IP

sáng mình down dc part 1 với 2 cùng lúc, lúc đấy 3 part còn lại không cho down

hiện tại mình chỉ down 1 file 1 lúc

down xong mới lấy link down file khác
By h_a_t_only
#558720 không phải là không kéo dc, nhưng hình như nó giới hạn với mỗi địa chỉ IP

sáng mình down dc part 1 với 2 cùng lúc, lúc đấy 3 part còn lại không cho down

hiện tại mình chỉ down 1 file 1 lúc

down xong mới lấy link down file khác Có lẽ do các bạn không đăng ký thành viên, nên không thể dow liên tù tì thôi. Tớ thử dow với 5 file một lúc vẫn ok đó. Nhưng không sao, các bạn dow free cũng được, link này tải nhanh thần sầu luôn, dow mỗi lần 01 file cũng không quá hơn 15' với mạng cùi đâu, cái KẾT Sendfilevn là nó rất đơn giản, hào phóng cho tất cả người.
By nimbus2000_tiachop
#558724 Có lẽ do các bạn không đăng ký thành viên, nên không thể dow liên tù tì thôi. Tớ thử dow với 5 file một lúc vẫn ok đó. Nhưng không sao, các bạn dow free cũng được, link này tải nhanh thần sầu luôn, dow mỗi lần 01 file cũng không quá hơn 15' với mạng cùi đâu, cái KẾT Sendfilevn là nó rất đơn giản, hào phóng cho tất cả người. uhm.nó giới hạn link.mình cũng chi kéo được 2 link thôi.xong 2 link mới kéo tiếp được
By mythungoc
#558726 Phim Tay Ban Nha, it khi xem được phim của nuớc này, kéo thôi về xem để mình cũng ....thăng hoa tí chứ, hihi, thank chủ thớt nhé.
Kết nối đề xuất: