Nội quy chuyên mục: Quảng cáo: Tổng hợp Nonstop http://www.liketly.com/djworld/
Hình đại diện của thành viên
By kid237
#683053 MV HD BÍ MẬT CUỐI CÙNG - BÍCH PHƯƠNG (FULL SONG + LYRICS)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Nếu như em phải rời xa anh Hãy cho em im lặng anh nhéEm sợ mình sẽ khóc,Em sợ anh biết rằng người buồn nhất chính là emHãy em em như một bài ca Lững lờ trôi trong vùng kí ứcEm sẽ luôn nhớ đến những ngày vui giữa em và anhVì em biết một ngày nào đó không thể bên anhKhông thể ngắm nhìn được nụ cười và được ôm anhNếu có trách em cũng đành Hãy cứ để nỗi buồn em giữ riêngSẽ không hối tiếc khi tình yêu anh dành cho emLà hạnh phúc nhất trong những điều em đã ước mơNếu anh có thể biết đượcNhững giây phút bên anh làNhững ký ức yên vui ngọt ngào với emHãy em em như một bài ca Lững lờ trôi trong vùng kí ứcEm sẽ luôn nhớ đến những ngày vui giữa em và anhVì em biết một ngày nào đó không thể bên anhKhông thể ngắm nhìn được nụ cười và được ôm anhNếu có trách em cũng đành Hãy cứ để nỗi buồn em giữ riêngSẽ không hối tiếc khi tình yêu anh dành cho emLà hạnh phúc nhất trong những điều em đã ước mơNếu anh có thể biết đượcNhững giây phút bên anh làNhững ký ức yên vui ngọt ngào với emVì em biết một ngày nào đó không thể bên anhKhông thể ngắm nhìn được nụ cười và được ôm anhNếu có trách em cũng đành Hãy cứ để nỗi buồn em giữ riêngSẽ không hối tiếc khi tình yêu anh dành cho emLà hạnh phúc nhất trong những điều em đã ước mơNếu anh có thể biết đượcNhững giây phút bên anh làNhững ký ức yên vui ngọt ngào với emNhững ký ức yên vui ngọt ngào với embi mat cuoi cung bich phuongchi la em giau di bich phuongnhung bai hat hay nhat cua bich phuongBí Mật Cuối Cùng - Bích Phương (Full Song + Lyrics)mv bi mat cuoi cung

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Kết nối đề xuất: