Nơi để chia sẻ kinh nghiệm và kỹ năng học tiếng anh của mọi người
Nội quy chuyên mục: * Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của Ketnooi

* Tham gia diễn đàn VietnamAnswer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By lamdep123
#1040955 m có học qua rất nhiều trung tâm nhưng cuối cùng tổng hợp lại chỉ thấy ILI là học ok nhất,ở đây học với gv nước ngoài hết,không những vậy mà còn học phí nữa,nhưng cái m muốn nói là đội ngũ gv của họ dạy rất ok và nhiệt tình,phương pháp day rất hay,trung tâm cũng có nhiều chương trình ưu đãi cho học viên mà còn giúp đợ học viên rất nhiều nữa,tất cả những điều đó đã lôi kéo m học ở đó rất lâu luôn ak,mấy bạn sv mới ra trường muốn tìm trung tâm thì đến ILI tìm hiểu thử,tới đó làm bài test miến phí ngta tư vấn xong mấy bạn thấy phù hợp thì đăng kí học không thì thôi chứ ngta không bắt m nộp tiền liền đâu nên đừng lo,m lúc đầu cũng vậy đó nên m mới chia sẽ cho mấy bạn đỡ phải bối rối,ms trung này hơi khó tìm xí,nên mấy bạn muốn vào trung tâm mà không biết đường thì cứ gọi bên trung tâm ak,
By daigai
By khinho123
#1041217 có 1 thời nói tiếng anh là muốn đập đầu luôn ak,nản gì đâu.đang làm, yên làm ổn vậy cái bắt là phải có tiếng anh mới được,vậy là lếch xác đi tìm trung tâm học,lúc đầu chán lắm kìa,học trung tâm thì nói là học với gv nước ngoài học riết cái học với ng việt không,mà khổ nổi dạy gì toàn chơi ai học được hay không được thì thôi cũng mặt kệ chứ ng ta không có quan tâm đâu,thấy không tới đâu đi rút tiền lại chứ bỏ uổng ,nó bắt m nộp 1 lần hơn chục triệu vậy là nó không cho rút rồi lí do này nọ,mới lúc đầu mà vậy là nản lắm rồi,lại tốn công đi tìm trung tâm khác,cũng hên có ông anh ổng cho con ông học ở trung gì mà ILI đấy,nghe tên lạ mà ổng nói dạy được lắm đồ các thứ,ổng nói theo ổng ổng lên cho đăng kí cho học,lên học lớp bắt đầu luôn,học với gv nước ngoài mà học phí đóng theo khóa nên học luôn,nhờ ổng mà giờ tiếng anh cũng khá lên rồi kkkk,nói chung thì trung tâm này cũng ok,dạy cũng ok,dc cái uy tín là tư vấn sao có vậy chứ không khoác lác,học phí cũng trung bình,nói chung là nó :good: :good: :good: :good: :P
By huongquynhmautim
#1041456 Mình từng là đứa không biết gì về tiếng anh, mình ghét tiếng anh và mình chưa bao giờ nghĩ mình sẽ nghe hay nói đến chúng, nhưng giờ khi đi học và đi làm ở TP HCM mình nhận thấy tiếng anh không thế thiếu với mình nữa, ILI là nơi đào tạo đầu tiên của mình là nơi mình gắn liền bao nhiều khóa học, mình thích lớp học ở đây thích các bạn và giáo viên ở đây, trung tâm ILI là nơi đào tạo học viên khá tốt các bạn thử tìm hiểu xem thế nào nhé..riêng mình thì rất và rất yêu thích ILI
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Thuê xe du lịch