leyen93

KHAI GIẢNG KHÓA HỌC TIẾNG ANH GIAO TIẾP, TIẾNG ANH SỐ 0
ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHO 30 HV ĐĂNG KÝ ĐẦU TIÊN

1.KHÓA HỌC TỪ CON SỐ 0:
*Đối tượng mục tiêu: Người mới bắt đầu, muốn ôn lại từ đầu
*Học phí: 900.000đ / 20 buổi / 30h (Học phí gốc 1.800.000đ) (Đã bao gồm giáo trình cho toàn bộ khóa học)
*Giảng viên: GV Sư phạm ngoại ngữ (Ielts 8.0)

2.KHÓA HOC GIAO TIẾP (30% GV Anh,Mỹ)
*Đối tượng mục tiêu: Người biết ít, đã học tiếng Anh và muốn nâng cao khả năng giao tiếp
*Học phí: 1.300.000đ / 20 buổi / 30h (Học phí gốc 2.400.000đ) (Đã bao gồm giáo trình cho toàn bộ khóa học)
*Giảng viên: 30% GV Anh, Mỹ (Chứng chỉ CELTA)

3.THỜI GIAN HỌC
*Buổi tối: 19h30-21h
Thứ 3, 5, CN hay Thứ 2, 4, 6 hay T4,CN

*Buổi chiều: 15h30-17h
Thứ 2,5 hay Thứ 3,6 hay T4, CN

Nhanh tay đăng ký để Trải nghiệm phương pháp học T.A thực tế nhất.

LEARNING WITH PRACTICE AND GAME

Học và thực hành ngay tại lớp thông qua các hoạt động, tình huống giả định để nắm bắt ngay từ vựng, sử dụng được ngay cấu trúc câu, hiểu bài ngay tại lớp.
Mỗi buổi học là một Practice Day, ngôn ngữ sẽ tự vận động theo cách thức được sắp xếp và người học sẽ cảm thụ ngôn ngữ theo cách mà chẳng cần đề tâm, học như không, học như một đứa trẻ và bất ngờ với hiệu quả ngay khi rời lớp.

*MỤC TIÊU TRONG TỪNG BUỔI HỌC

-Cung cấp từ vựng và cách phát âm chuẩn, học từ nào sở hữu ngay từ đó

-Cung cấp các cấu trúc câu, ngữ pháp thông dụng trong hoạt động giao tiếp

-Học xen kẽ với thực hành ngay trên lớp thông qua các hoạt động, tình huống giả định được nghiên cứu, có chủ đích

-Đảm bảo học viên sử dụng được ngay khi rời lớp. Giao tiếp được cơ bản thuần thục với người bản ngữ chỉ sau 1,5 tháng.

*ĐIỂM KHÁC BIỆT

- Giáo viên giảng dạy các KH của BEC được tuyển chọn khắt khe về khả năng phát âm thông qua buổi phỏng vấn với một giáo vụ người bản ngữ để đảm bào khả năng phát âm gần với giọng bản ngữ nhất.

-Buổi học đầu tiên là buổi học thử.Sau buổi học đầu tiên, học viên thấy chất lượng không hài lòng muốn dừng học sẽ được hoàn lại toàn bộ học phí như trên tùy theo khóa học tham gia.

-Quyền thay đổi giáo viên nếu 50% lớp không thỏa mãn với giáo viên đó và buổi học đó sẽ không tính phí.

-Học phí hấp dẫn nhất ( các bạn có thể tự khảo sát)

-Phòng học xinh xắn, tiện nghi.

Hãy đăng ký để trải nghiêm phương pháp học thực tế nhất
HỌC HỨNG THÚ, VÀO TỰ NHIÊN

Cách 1-Nhắn tin tới số 098.269.2369 để lại thông tin: Họ và tên, Khóa học (T.A từ con số 0, T.A giao tiếp)
Cách 2-Nhấp vào mục ĐĂNG KÝ KHÓA HỌC trên trang và điền đ ầy đủ thông tin.
--------------------------------------------------------------------
BEC-NƠI CHẤT LƯỢNG KHÔNG ĐI CÙNG CHI PHÍ
25/ 24 Kim Đồng, Hoàng Mai, Hà Nội
Tel : 04.366.588.45 / 098.269 .2369 /
BOOMING ENGLISH COURSE

Cammy

:grin: Học bên trung tâm anh ngữ TOMe học cũng được lắm. Trung tâm thường xuyên khai giảng các lớp cơ bản. Giáo viên bên trung tâm dạy nhiệt tình lắm với phương pháp giảng dạy rất hay rất hấp dẫn. Học phí cũng ổn nữa. Những bạn mất căn bản nên học tại TOMe để lấy căn bản. ;)

myyydlove

mình đang học bên trung tâm anh ngữ TOMe nè, mình thấy bên trung tâm dạy chất lượng và học phí bên trung tâm khá okie á. HỌc bên đó thích nhất là giáo viên bên trung tâm nhiệt tình và tân tâm với học viên lắm.

yuer

Mình cũng đang học tiếng anh giao tiếp cơ bản lên bên trung tâm anh ngữ Tome nè, bạn tìm hiểu thử trung tâm này xem sao, nếu dc thì cứ tới học thử xem có vừa ý k. Bên đây dạy mình thấy ok lắm, vui, dễ hiểu, có tiến bộ nữa. Học phí mềm cực kì luôn. :grin:

quynhhuongle

Ngày xưa muốn tìm một chỗ học tiếng anh mà phải nhức đầu kinh khủng, giờ nói được rùi cũng nhờ cái ILI đó chứ, nay bạn nào muốn học anh văn thì mình giới thiệu qua ILI tìm hiểu và học hết, nói chung mấy bạn mình giới thiệu điều hài lòng mọi nguwoif ah, vì tụi nó cũng học nhiều nơi rùi NHƯNG CÓ ILI là tụi nó thích thôi, tuy là cơ sở không bằng nhưng lại chất lượng, nhưng mình thấy tìm một chỗ học tốt rùi nhưng bản thân mình cũng phải cố agwngs và nỗ lực không ngừng nữa thì mới nhanh tiến bộ

Mình viết bài viết này muốn
chia sẻ cho các bạn mình đã học tiếng anh như thế nào. Thực sự trước đây mình
không tự tin vào tiếng anh của mình và rất ngại giao tiếp với người nước ngoài.
Mình cũng đã học 1 vài chỗ nhưng không hiệu quả, có thể do mình lười học ở nhà.
Nên mình cũng quyết tâm tự học, nhưng vẫn không hiệu quả cho lắm do không có
người hướng dẫn và không có môi trường để mình thực hành. Rồi mình cũng tâm sự
với bọn bạn, đứa bạn mình cũng kể nó đã học tại ILI và giờ nó rất tự tin nói tiếng
anh. mình cũng thử tìm đến đó. Đầu tiên mình rất thích và ấn tượng với sự thân
thiện và chu đáo của các bạn tư vấn viên. Và mình được làm bài test miễn phí, rồi
xếp lớp. Vì đang có chương trình khuyến mãi nhiều nên mình đăng kí học luôn. Những
hôm đầu đi học mình rất ngại và sợ khi bị thầy giáo nước ngoài gọi lên bảng.
Nhưng vì sự thân thiện hài hước và giảng rất dễ hiểu của thầy mà mình tự tin và
mạnh dạn lên rất nhiều. Mỗi lần mình nói sai thì được thầy chỉ bảo rất tận
tình, và phát âm, ngữ điệu chuẩn như Tây

). Giờ mình rất tự tin và
yêu tiếng anh :x. Thật sự Thank ILI rất nhiều. Nhờ ILI đã truyền cho mình một
tình yêu đối với tiếng Anh không thì chắc tới bây giờ môn tiếng Anh vẫn còn là nỗi
ác mộng của mình rồi.

CHào đón quý khách bước vào năm mới Kỷ Hợi 2019
:hello: :hello: :hello:
HAHA GIỠN CHỨ PHẢI LO HỌC HÀNH TỐT NHA MẤY CHẾ

khinho123

Em gái dự định năm sau đi du học nhưng trình độ nói chuyện với người nước ngoài nhát lắm.
Cũng động viên dữ lắm, vì học anh văn thì không được rụt rè nhát như vậy, vì như thế giờ có tìm chỗ học tốt thì cũng thành như không.
Chuẩn bị qua chỗ anh ngữ ILI học full tuần luôn , vì chọn chỗ đó ngày nào cũng được tiếp xúc với gv nước ngoài, môi trường nào cũng vậy, tiếp xúc dần cũng thành thói quen, bên đó chương trình học cũng hay nữa,
Thầy cô nào mình thấy cũng nhiệt tình và dễ thương.
Mình thì đang học chương trình ielts, cũng đang nặng chương trình lắm, nhưng thầy dạy nhiệt tình nên mình đang cố gắng.

Để thành công trong giao tiếp kinh nghiệm bản thân mình là phải vượt nỗi sợ hãi của bản thân, vì sợ sai mà bạn không dám nói, nên cái đó là khuyết điểm hạn chế thành công trong giao tiếp. Hơn nữa để việc học tiếng Anh được cải thiện 1 cách hiệu quả nhất thì bạn nên tự học thêm ở nhà nữa nhen, cố gắng mỗi ngày luôn, mình chọn khoá học giao tiếp quốc tế bên Ms. Hương kèm mình sát sao cũng như có phương pháp học cụ thể, ngoài giờ học mình còn tự học bằng mã code học online trường tặng nữa, bạn muốn nâng cao khả năng giao tiếp thì tham khảo khoá học bên này xem nha

Các chủ đề có liên quan khác