Wat

Luyện phát âm chuẩn giọng Anh Mỹ là chương trình dạy phát âm tiếng Anh Mỹ (American English). Đây là một khóa học học dạy phát âm dùng cho những đối tượng muốn chuẩn hóa năng lực phát âm của mình, tiến tới tiếp cận gần sát với chuẩn bản ngữ tiếng Anh Mỹ. cách huấn luyện hiện đại, sử dụng những kỹ thuật luyện âm cho phát thanh viên, diễn viên, các nhà hùng biện, vv., những người nên phải sản sinh ra lời nói bất những đúng mà còn phải biểu cảm và mang tính thuyết phục cao.Người học tiếng Anh, Mỹ cần luyện phát âm càng tương tự người bản ngữ càng tốt. Phát âm đúng bất phải chỉ làm cho người nghe dễ hiểu hơn mà nó bộc lộ sự kỳ công, kiên nhẫn trong học tập. Ngữ âm học là môn học rất khô khan. Nó thực sự đòi hỏi sự kiên trì và khổ luyện.
Chương trình do thầy Nguyễn Quốc Hùng, hiệu phó trường Đại học Ngoại Ngữ Hà Nội trực tiếp giảng dạy. Chương trình bao gồm 10 bài, dạng video FLV, các bạn download về học nhé. Nếu máy tính của bạn bất có chương trình xem video FLV, bạn có thể sử dụng chương trình VLC để xem, download VLC .
Các bài học trong chương trình Luyện Phát Âm Chuẩn Giọng Anh Mỹ:
Bài 1 (83.16MB):

Bài 2 (168.97MB):

Bài 3 (147.82MB):

Bài 4 (142.69MB):

Bài 5 (62.21MB):

Bài 6 (127.6MB):

Bài 7 (119.6MB):

Bài 8 (127.88MB):

Bài 9 (176.78MB):

Bài 10 (139.66MB):
bác nào gần hvtc ở hn mang qua chỗ em cop đỡ mất công down hehe

Download

Bãi bỏ quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum/ được download bất giới hạn tất cả các file trên diễn đàn.

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

bé thơ

m học với ng bản ngữ luôn,có hơi khó khăn lúc đầu nhưng dần rồi cũng thích nghi được,m thấy bản thân m tự nhiên pk nói thêm 1 thứ tiếng nửa cái thấy tự tin hẳn ra luôn.hihi

bé thơ

học tiếng anh thì học càng nhiều giọng càng tốt để còn áp dụng,chứ mình thấy giọng mỹ dễ nghe nek,nhiề khi học quen 1 giọng ra ngta nói mình lại ngơ không biết làm sao

bé thơ

học tiếng anh thì học càng nhiều giọng càng tốt để còn áp dụng,chứ mình thấy giọng mỹ dễ nghe nek,nhiề khi học quen 1 giọng ra ngta nói mình lại ngơ không biết làm sao
Mình học ở trung tâm mỗi khóa mỗi gv khác nhau,nè

Các chủ đề có liên quan khác