Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By TrnhTNghin
#988173 mình thấy học ở tt ngoại ngữ Âu Úc Mỹ (EAS) trên đường Nguyễn Văn Luông quận 6 rất ok đấy, gv dạy hay, nhiệt tình, lớp học sinh động, dễ tiếp thu và tiến bộ nhanh, học phí cũng mềm nữa...bạn đến tìm hiểu xem!
By minaha
#999111 Bạn học ở chổ cô Vi đi. Cô dạy chất lượng, kèm từng học viên không dạy theo số đông. Mình thích học ở đây vì có chất lượng, cô có luyện phát âm luôn đấy. alo cho cô Vi: 0907932000, nhà cô trên đường cây trâm gò vấp đó.
By yuer
#1012503 Mình gợi ý trung tâm anh ngữ Tome, mọi người thử tìm hiểu trung tâm này xem sao, tại mình thấy bây giờ cũng nhiều trung tâm quá. Mình tìm cũng nhiều chỗ rồi mới thấy trung tâm này khá ok, bên đây dạy chủ yếu tiếng anh giao tiếp, mình học thấy lớp học vui, dễ hiểu. Nhất là học phí rẻ hơn những nơi khác rất nhiều, giá phù hợp sinh viên lắm. :D
By cofeehouse
#1034360 Ở Tphcm có nhiều trung tâm dạy tiếng Anh, mình thử qua nhiều nơi rồi, thấy Anh ngữ Tome ( ở thủ đức) học tiếng Anh giao tiếp được nè bạn, học dễ hiểu, giáo viên dạy hay, chất, học thực hành nhiều mà giá cả cũng mềm, mình thấy nhiều bạn gặp khó khăn trong việc tìm trung tâm uy tín, vì mình học rồi, hiệu quả nên muốn chỉ cho các bạn tham khảo.
By huongquynhmautim
#1039942 mình thấy anh ngữ ILI quận 10 dạy gaio tiếp với 100% giáo viên nước ngoài nên học nhanh hiệu quả , cải thiện phản xạ cũng như phát âm nữa, học phí của nó cũng tương đối rẻ
được test miễn phí đó mọi người, bạn nào muốn học anh văn thì mình khuyên nên tìm hiểu trung tâm nhé
chỗ học tốt mọi người nên biết nhiều và giới thiệu nhau cũng tiến bộ
By huynhthiynguyen
#1039955 để học tốt anh văn thì nên chọn với môi trường học với nước ngoài, mình đã tham gia học bên anh ngữ ILI , học đang tiến độ rất hiệu quả , học phí thấy cũng rẻ có điều mình mong mún trung tâm có thể mở thêm cơ sở để các bạn biết và học ạ
By daoanhphung
#1039973 mình đã tìm nhiều chỗ và tham gia học cũng vài nơi nhưng cuối cùng học vài chả thấy tiến bộ, một thời gian nả quá bỏ bê luôn
may mà không đi sinh nhật con bạn thì đâu gặp được đứa bạn từ thời cấp 2 , nên cũng sẽ không biết anh ngữ ILI đâu, tại chỗ đó có cơ sở nên cũng ít quảng cáo quá , toàn giới thiệu biết nhau rồi đi học
nhưng học ở ILI rồi mình mới biết đóng tiền và phí quá nhiều nhưng nơi khác rồi , lại có giáo viên việt mà học phí thì cao nữa chứ, qua bên ILI được học vơi thầy nước ngoài nhưng học phí nếu tính ra thì đâu có cao lắm đâu, mà học thì thấy có động lực , và thầy dạy cũng rất nhiệt tình lắm lun í
By huynhthiynguyen
#1040417 bao nhiêu nơi học tiếng anh nhưng thực sự có bao nhiêu chỗ làm việc uy tín chứ, chủ yếu họ tạo nên tên tuổi bằng những cơ sở hoành tráng lệ với mức tiền học phí khủng nhưng thực sự có đem hiệu quả hay không, hình thức kinh doanh của họ là bao đầu ra , bao đậu , dùng nhiều hình thức làm siêu lòng mọi người, các bậc phụ huynh nghe vậy cũng yên tâm gửi gắm con nhưng mình thấy thwucj chất những chỗ học đó kết quả đem lại không được bao nhiêu đâu, mình cực kỳ không thích những chỗ mà bao đậu bao đầu ra đâu, vì bản thân mình học cũng rất nhiều chỗ , về nhà cũng học ghê gớm, cô giáo thì rất nhiệt tình chỉ bảo nhưng chỉ cần có bữa mình lười học một cái là coi như bị hỏng ngay, vì cứ lười thì sẽ dồn dập từ vựng và kiến thức nhiều thì không nhớ và không học nổi , nên chỉ có những người siêng học với tần độ dạy m\và với một môi trường uy tín chất lượng với đội ngũ người nước ngoài thì chắc chắn rằng họ tin rằng việc bao đầu ra là cực kỳ khó đối với những học sinh lười biếng
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Các dòng xe BMW
Các dòng xe Cadillac