Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By lunaboom
#507556 Mình đang học ở Anh ngữ Lesh hay lắm bạn ạ, học phí chỉ có 2450k mà được học với cả giáo viên bản ngữ và giáo viên Việt Kiều, trung tâm lại gần trường kinh tế , bách khoa mình nữa thật thuận tiện

[ Post bai thong qua Mobile ]
By ongluoihp
#511270 mình cũng học tại Lesh nhưng bên pháo đài láng nè, công nhận là môi trường ở đó thân thiện, thầy cô nhiệt tình và hài hước, đó là một môi trường tốt để mình thực hành giao tiếp tiếng anh, hơn thế nữa mình còn được sửa lỗi ngữ pháp và phát âm mỗi khi mình phát âm sai. lesh đúng là number 1. hihi,.
By lunaboom
#514025 Mình thấy mỗi Trung tâm có 1 cái hay riêng, nhưng không biết mọi người thế nào còn mình thấy học giao tiếp thì phải Cần có môi trường tiếp xúc nhiều, nếu học trên lớp không thì không thể đủ được, mình thì đã tham gia rất nhiều Trung tâm rồi nhưng Trung tâm để lại Ấn tượng cho mình nhất là Trung tâm tiếng Anh LESH, mình đang không bàn luận tới chất lượng mà mình bàn luận tới không khí học và môi trường tạo ra khí thế thì mình nghĩ Trung tâm LESH có điều đó, không những học trên lớp mà các bạn còn được tham gia rất nhiều chương trình do Trung tâm tổ chức nhằm tạo phản xạ nhanh cho các bạn. Còn nếu nói về chất lượng thì Trung tâm rất tự tin vì thế tất cả các bạn sẽ được học thử 2 buổi miễn phí nhằm kiểm định chất lượng. Hãy đến và cảm nhận sự khác biệt từ LESH
 Chúc các bạn có 1 hướng đi đúng đắn^^

[ Post bai thong qua Mobile ]
By pathways
#537164 Hi các bạn, mình giới thiệu cho các bạn một địa điểm nữa để học tiếng Anh ạ.

Trung Tâm Pathways có các khóa học IELTS, tiếng Anh giao tiếp, tiếng Anh thương mại. Pathways hiện nay có rất nhiều bạn sinh viên đến từ các trường FTU, đại học Thương Mại, KTQD, HVNH, HV Tài chính. các bạn ấy đều rất thích thú khi học tại Pathways.

trước mình học một khóa IELTS ở trung tâm Pathways ở 74 Kim Mã Thượng, giờ đang chuẩn bị học khóa tiếng Anh giao tiếp ở đó nè. Lớp chuẩn bị mở đấy bạn. Bạn muốn học thì join với lớp mình luôn.

Học với thầy Alexx siêu vui tính, dễ thương luôn, học viên chết như điếu đổ ý rất thích hợp với các bạn gái ạ.

À thêm một số review khi tớ học IELTS nữa là ở đây bàn ghế rộng rãi lắm, mỗi người một bàn rộng, một ghế êm, không như ở trung tâm khác @@ bàn ghế như trẻ con ý, ngồi học mà mỏi hết cả lưng, đau hết cả chân vì quá bé. Học suốt ngày được thực hành trên video xem qua máy chiếu. Thầy dạy thì nhiệt tình, một buổi học cả ngữ pháp, nghe nói, làm bài tập ngắn, hội thoại nữa ạ.

À quên mất, thông tin ở đây các bạn nhé

TRUNG TÂM GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO PATHWAYS
Số 74 Kim Mã Thượng, Ba Đình - Hà Nội
ĐT: 043.7621242 * Fax: 043.7621242
Facebook: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Email: [email protected]
Website: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Catherine9x
#625961 Ở LESH đang có chương trình thi hát LESH IDOL đấy, phần thưởng là học bổng tiếng anh và tiền mặt :D mọi người tham gia thử đi, biết đâu dành giải nhất thì vừa được tiền vừa được học miễn phí hihih, được cả thẻ tham gia câu lạc bộ tiếng anh nữa, hihi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym