Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By phudung_silkroad
#222709 EQuest HCM đưa ra chương trình Thực hành giao tiếp bằng tiếng Anh trong các môi trường trường học, công sở và nơi công cộng, giúp học viên đạt được kỹ năng vượt bậc về:
- Nghe: nắm bắt thông tin chính nhanh và chính xác.
- Nói: diễn đạt đúng ý tưởng một cách trôi chảy và tự tin. Phản xạ nhanh nhạy trong các tình huống giao tiếp hàng ngày. Nâng cao khả năng phát âm chuẩn.
Đây là khóa học chuyên về giao tiếp có đến 5 cấp độ từ trình độ sơ cấp đến trung cấp.
Thông tin về khoa học:
http://www.equest.edu.vn/training_khoahoc.php?catid=1
Hình đại diện của thành viên
By linh_127
#316960 Chào Bác. Em là Linh [url=%3Cfont%20color=][b]aroma[/url][/b] - [url=Ti%E1%BA%BFng%20Anh%20Cho%20Ng%C6%B0%E1%BB%9Di%20%C4%90i%20L%C3%A0m]Tiếng Anh Cho Người Đi Làm[/url].
Em thấy Bác đang có nhu cầu về việc học tiếng anh. Em muốn giới thiệu với Bác về chương trình [url=Ti%E1%BA%BFng%20Anh%20Cho%20Ng%C6%B0%E1%BB%9Di%20%C4%90i%20L%C3%A0m]Tiếng Anh Cho Người Đi Làm[/url] của [url=%3Cfont%20color=][b]aroma[/url][/b]
. Chương trình này sẽ rất hữu ích cho công việc vì Bác sẽ được học tiếng anh giao tiếp thông qua các tình huống làm việc điển hình hàng ngày. Hơn nữa, lớp học chỉ dành riêng cho người đi làm, Bác sẽ không phải học lẫn với học sinh – sinh viên nên việc giao tiếp giữa các học viên trong lớp sẽ đồng nhất và thoải mái.
Nếu Bác quan tâm đến chương trình của
[url=%3Cb%3E%3Cfont%20color=]aroma[/url], xin vui lòng gửi lại thông tin (họ tên, điện thoại và email) để em có thể liên lạc trực tiếp, tư vấn chương trình tới Bác.
Thông tin liên lạc của em:
Trần Thúy Linh
Điện thoại: 0168 997 6229
Email:[email protected]
Website: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Yahoo ID: hello.aroma2

Em Thank rất nhiều!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym