Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By hoitamkiengiang
#205906 Mình vừa đăng ký các event trong tháng nhưng đều full. Cho hỏi có bắt buộc phải đký online mới được tham gia không ? Vì mấy lần mình đký đều full cả

By won_yon
#205978 Trích từ bài của metallicaqa viết lúc 22:32 ngày 09/04/2010:

Mình vừa đăng ký các event trong tháng nhưng đều full. Cho hỏi có bắt buộc phải đký online mới được tham gia không ? Vì mấy lần mình đký đều full cả

Mấy lần mình lên AC đúng lúc có event, các chị ý toàn kêu gọi các bạn đang đọc sách trong thư viện vào tham gia cùng, vì một số event ít người lắm, ví dụ như mấy buổi chiếu phim chẳng hạn. Hôm nào có event mà bạn thích, bạn cứ đến thử xem sao, nếu không được tham gia vào event đó thì bạn tranh thủ đọc sách

By baby_satthu77
#206093 Hello tất cả người, mình mới tìm hiểu thông tin về AC đang rất nóng lòng ghé qua , thấy AC có event về "kỹ năng phỏng vấn" 14/5 nhưng mình đăng ký thì hết mất chỗ rồi, có cách nào mà vẫn tham gia event đó được không, thank tất cả người :)

By be_iu_khunglongcon
#206151 Ngày trước mình thấy ở trung tâm có nhiều sách luyện thi SAT lắm mà sao giờ không thấy nhỉ, có phải cất đi chỉ cho mượn theo yêu cầu không?
À mà sao vào trung tâm lại không được mang theo vở vậy? Kể ra cũng hơi bất tiện

By no_mercy9080
#206166 Trích từ bài của Julynt viết lúc 19:13 ngày 03/09/2009:

Ngày trước mình thấy ở trung tâm có nhiều sách luyện thi SAT lắm mà sao giờ không thấy nhỉ, có phải cất đi chỉ cho mượn theo yêu cầu không?
À mà sao vào trung tâm lại không được mang theo vở vậy? Kể ra cũng hơi bất tiện

Các sách đó giờ được sắp ở giá cạnh cái cột mà nếu đi vào bạn sẽ tìm thấy ở bên tay trái, hơi chếch với máy photo 1 chút. Các tài liệu luỵen thi hay phục vụ đi du học đều ở đấy cả. :)

Về chuyện không được mang vở vào thì đúng là bất tiện, nhưng có rất nhiều lí do cho chuyện này nên các bạn chịu khó khắc phục nhé!!!!

By 11a1_mylove
#206197 Mọi người ai có list book hay fiction của AAC không nhỉ? Mình đang cần tìm đọc một số quyển thôi, có list sách tra cho dễ

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym