Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By ghet_chua_kia
#195678 HÀ NỘI thì mình pó tay bạn ơi! mình chỉ biết trung tâm ở XÌ GÒN thôi bạn...hihi
By nguyendinhhao2008
#195694 Có bạn nào đến master học thử chưa cho mình ý kiến nha!uhm quên nửa master chủ nhật hàng tuần có CLB anh văn FREE đó từ 8g đến 10g30,có giáo viên chỉnh phát âm cho mình nửa đó... các bạn muốn luyện cho mình kỹ năng tự tin nói trước đám đông thì hãy đến tham gia nha các bạn!

Gió thổi về đâu hỡi gió chiều!

Ghé wa nơi đó nhắn dùm tôi

Rằng tui vẫn chờ và vẫn đợi

Vẫn mong tin ai mỗi sớm chiều.
By satthumaulanh_cuagaikoghetay
#195826 MASTER thì chỉ có ở gò vấp thôi bạn! uhm đúng rồi hàng tuần có CLB anh văn miễn phí đó bạn,mình có thể học ở nhà rồi đến CLB được thực tập kỷ năng nói trước đám đông nửa,mình tuần nào cũng đến tham gia hết nè,mình được nghe,được nói,được chơi,được hát tất cả bằng tiếng anh. các bạn hãy đến tham gia với mình cho vui nha!

Gió thổi về đâu hỡi gió chiều!

Ghé wa nơi đó nhắn dùm tôi

Rằng tui vẫn chờ và vẫn đợi

Vẫn mong tin ai mỗi sớm chiều.
By ngoc20thanh
#195853 Uhm thì NHƯ đang học ở MASTER đó,ý kiến hả? chỉ có thể nói "good "thôi,Còn CLB anh văn thấy cũng tốt mỗi tuần NHƯ cũng có đến tham gia.
By zaike_2909
#195966 Ko sao đâu bạn...CLB đó là pree nên ai tham gia cũng được,dù bạn không học ở trường đó mình vẫn tham gia bình thường...vậy các bạn tham gia với mình cho vui cửa vui nhà nha! rất mong nhận được sự phãn hồi của các bạn...
By Ailill
#196003 trường anh ngữ tinh thông đang giảm 500k học phí đó. mình mách cho các cậu bt đó ai mún học thì nhanh chân nha. khaaaaaaaaaaaaaaa
By Stanwick
#196044 Tinh Thông giảm tới 30% rồi mà! Thấy giảm nhiều mà chất lượng cũng ok.kaka
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym