Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By babyfrog
#970211 chương trình luyện thi Toeic với Ielts bên chỗ Anh ngữ Tome chắc lắm đó bạn. học phí cũng vừa túi tiền. Bạn đến bên đó tham khảo thêm xem sao. Nhóm mình 10 người ôn cả Toeic và Ielts bên Tome đầu ra đều cao hơn cả điểm dc cam kết. không những luyện thi Toeic với ielts ko, mà Tome còn nổi tiếng với chương trình anh văn giao tiếp đó. học tần 2 tháng.. người nảo học chậm quá thì 1 năm là giao tiếp rất chuyên nghiệp rồi >_<
By myyydlove
#976040 Mình thấy học bên trung tâm anh ngữ TOMe cũng khá ổn đó các bạn. Các chương trình luyện thi bên trung tâm được đảm bảo đầu ra luôn, được học với giáo viên người Việt và giáo viên nước ngoài, giáo viển nhiệt huyến với mỗi giờ lên lớp, tận tâm và gần gũi với học viên, mọt lớp luyện thi từ 4-8 học viên thôi nên các bạn dễ dnagf tiếp thu kiên thức mà giáo viên truyền đạt. Ngoài ra học phí trung tâm cũng có nhiều chương trình ưu đãi.
By Cammy
#983594 Mình có học nhiều trung tâm rồi, chỉ thấy chương trình học bên trung tâm Anh ngữ TOMe là ổn thôi, tuy chương trình học bên trung tâm khá nhẹ nhưng lượng kiến thức tiếp thu nhiều,còn các chương trình bên trung tâm khác thấy nặng qua đầu óc mình không tiếp thu nổi cảm giác chán học tiếng Anh vô cùng.
By TrnhTNghin
#987643 học anh văn giao tiếp, đặc biệt là học các chương trình bằng cấp quốc tế như TOEIC, TOEFL, IELTS bạn nên đến học tại EAS trên đường Nguyễn Văn Luông quận 6 á, học phí hợp lý, chất lượng được nhà trường đảm bảo sau các khóa học luôn. Mình học ở đây phải nói là hiệu quả ngoài mong đợi. Chúc bạn học vui và có kết quả tốt nhé!
By minaha
#999107 Bạn học ở chổ cô Vi đi. Cô dạy chất lượng, kèm từng học viên không dạy theo số đông. Mình thích học ở đây vì có chất lượng. alo cho cô Vi: 0907932000, nhà cô trên đường cây trâm gò vấp đó.
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die