Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By congchuadatinh842000
#162518 Trích từ bài của godandghost viết lúc 23:13 ngày 24/02/2010:

Trích từ bài của libra_kr viết lúc 21:24 ngày 24/02/2010:

Chào các bạn,
Tớ cũng rất muốn tham gia club, có điều chỉ đi có 1 mình, mà cũng chưa đến tham gia bao giờ, liệu giờ tham gia có quá muộn không nhỉ? Bạn Linh ơi, add nick skype của tớ, để tớ tham gia nghe TA với các bạn nhé, nick tớ: mjssyhjen
Tks bạn,

tham gia clb của bọn anh chưa bao giờ là muộn chứ đừng nói là quá muộn! Nếu em ngại đi một mình thì gửi ảnh cho anh xem trước, để anh bố trí 1 key member qua đón em cho đỡ ngại, vì key members trong clb bọn anh cũng khó tính lắm :))
Đùa thế thôi, anh add nick em rồi đấy! Welcome :)

Run

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By pedolly_mouseloverice
#162523 Trích từ bài của cantien viết lúc 11:45 ngày 25/02/2010:

hi
ai giải thích giúp "one gap year" nghĩa là sao?

Gap year is the year you spend on doing different things from your studying or career to have some experience or viewpoint about life. Those things are simply what you want to do in short-time (one year or one month...). For example, taking part in volunteer activity or traveling abroad in one year after graduating before continuing to study or finding a job

By Calbex
#162526 Trích từ bài của cantien viết lúc 11:45 ngày 25/02/2010:

hi
ai giải thích giúp "one gap year" nghĩa là sao?

Hi anh,

Gap year

Taking a gap year (also known as year abroad, year out, year off, deferred year, bridging year, time off and time out) refers to taking a year out of studying to do something else. Many people take a gap year before starting college or university, but it can be taken at any time.

Source: From Wikipedia, the free encyclopedia, Jump to: navigation, search http://en.wikipedia.org/wiki/Gap_year
By tvl_87_boy
#162533 Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 09:59 ngày 26/02/2010:

ok see u

chào chủ tịch clb cùng toàn thể các bạn trong ngôi nhà chung galec
mình là ma mới.mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ các bạn

By hoavokhuyet7777
#162536 Trích từ bài của MrThanhvt viết lúc 21:56 ngày 26/02/2010:

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 09:59 ngày 26/02/2010:

ok see u

welcome to GALEC, would you like to introduce something about yourself?
By dang_yeu
#162540 Trích từ bài của MrThanhvt viết lúc 21:56 ngày 26/02/2010:

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 09:59 ngày 26/02/2010:

ok see u

Welcome
Chủ nhật tuần này sinh hoạt câu lạc bộ bạn nhớ ;)). Đến tham gia cùng tất cả nguời nha

By anhchang_sitinh1965
#162544 Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 00:12 ngày 25/02/2010:

Trích từ bài của godandghost viết lúc 23:13 ngày 24/02/2010:

Chào các bạn,
Tớ cũng rất muốn tham gia club, có điều chỉ đi có 1 mình, mà cũng chưa đến tham gia bao giờ, liệu giờ tham gia có quá muộn không nhỉ? Bạn Linh ơi, add nick skype của tớ, để tớ tham gia nghe TA với các bạn nhé, nick tớ: mjssyhjen
Tks bạn,

tham gia clb của bọn anh chưa bao giờ là muộn chứ đừng nói là quá muộn! Nếu em ngại đi một mình thì gửi ảnh cho anh xem trước, để anh bố trí 1 key member qua đón em cho đỡ ngại, vì key members trong clb bọn anh cũng khó tính lắm :))

welcome, bạn có thể đến tham gia câu lạc bộ vào 3h chiều Chủ Nhật hàng tuần, địa chỉ số 76 Giải Phóng. Cứ đến, đăng kí và tham gia thôi. Nếu ngại thì alô cho anh Hoàn để anh ấy bố trí nhé.

nik của a Linh là j vậy ạ?

By giaidieuthienthang
#162546 Trích từ bài của gbomgbm viết lúc 10:59 ngày 27/02/2010:

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 00:12 ngày 25/02/2010:

Trích từ bài của godandghost viết lúc 23:13 ngày 24/02/2010:

Chào các bạn,
Tks bạn,

welcome, bạn có thể đến tham gia câu lạc bộ vào 3h chiều Chủ Nhật hàng tuần, địa chỉ số 76 Giải Phóng. Cứ đến, đăng kí và tham gia thôi. Nếu ngại thì alô cho anh Hoàn để anh ấy bố trí nhé.

nik của a Linh là j vậy ạ?

hi bạn,

Y!M: Galecvn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym