Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
#978535 :beg: :P :P :D :D :D Thank ad lắm lắm lắm luôn <3 <3 <3
Đợt này em sống qua kì thi B1 chắc công lớn ở ad mất :'( :D:beg:
Thank rất rất là nhiều :good:

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Hình đại diện của thành viên
By ngocluong25197
#980207 sao em nhìn mãi không thấy chỗ download đâu ạ, em kéo xuống thấy một bạn hỏi điều này chị tl là đoạn đầu trang có nhg em xem mãi k thấy ạ
By daigai
ngocluong25197 đã viết:sao em nhìn mãi không thấy chỗ download đâu ạ, em kéo xuống thấy một bạn hỏi điều này chị tl là đoạn đầu trang có nhg em xem mãi k thấy ạ

Chắc chắn là mắt bạn có vấn đề. Bài viết đầu tiên, trang 1, link download to tướng. 5 link liền.... :banghead:
By ngocluong25197
#980558 c có thể chụp màn hình cho t k, thực sự k nhìn thấy. tks c nhiều. à có phải đoạn tải nó chia thành part1,2,3,4,5 à. tks chắc là đúng rồi t đang tải và thử vào xem đúng không. tks b rất nhiều
By daigai
ngocluong25197 đã viết:c có thể chụp màn hình cho t k, thực sự k nhìn thấy. tks c nhiều. à có phải đoạn tải nó chia thành part1,2,3,4,5 à. tks chắc là đúng rồi t đang tải và thử vào xem đúng không. tks b rất nhiều

đúng rồi, vậy mà cũng không thấy? tải về đặt cạnh nhau rồi giải nén với pass là ketnooi.com
#1000652 Mình để cùng thư mục rồi nhưng gải nén không báo nhập pass. cũng hiện ra các file nhưng không có file nghe. Thanks bạn
By daigai
lyhangni đã viết:Mình để cùng thư mục rồi nhưng gải nén không báo nhập pass. cũng hiện ra các file nhưng không có file nghe. Thanks bạn

tải đủ 5 part nhé, giải nén sẽ có file mp3.

Kết nối đề xuất:
Lac Troi English Lyrics
Synonym dictionary