Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By Derrall
By zanybu0n_zanykh0x_k3zany
#159700 các bạn thân mến,

Mình đang chuẩn bị thành lập 1 group dịch thuật hứa hẹn sẽ mang lại rất nhiều điều thú vị và bổ ích. Rất mong nhận được sự tham gia đóng lũy của tất cả các bạn yêu thích dịch thuật trên tất cả miền tổ quốc. Chúng ta sẽ hoạt động cả online và offline. Ngoài các thành viên mình cũng đang cần thêm 1 số bạn có khả nang dịch thuật tốt tham gia vào ban quản trị. các bạn muốn tham gia vào hoạt động này có thể để lại thông tin liên lạc trên diễn đàn, mình sẽ Phần mềm lại. hay các bạn có thể liên lạc với mình qua thông tin bên dưới.

Linh
Y!M: galecvn
0978 112 568

Được alexanderthegreat sửa chữa / chuyển vào 03:52 ngày 12/01/2010
By anhvanonline24_24_t
#159713 gidday mate, I dont know where the plane is parking :), anyway, I will meet her next week.and and see how the plane flies :)

Được cantien sửa chữa / chuyển vào 03:02 ngày 12/01/2010
By dieuquan2006
#159722 Anh thì chẳng tham gia đâu nhưng lũy ý chút .

Người ta dịch vì nhiều lý do lắm . Em nói rõ tiêu chí của nhóm 1 chút (dịch kiếm tiền, dịch cho vui, dịch để học hỏi.....) thì chắc sẽ thu hút được các đối tượng tham gia phù hợp hơn. Chuc thành công

BTW, sửa hộ số đt rồi nhé

By nuhongbanmai_30002002
#159773 xl các bạn sdt chính xác đây nhé: 0978 112 568
Hiện diễn đàn đang báo lỗi nên mình không chỉnh được nội dung bên trên. Sẽ chỉnh lại sớm nhất trong vòng 24h nếu có thể
By xaanh22
#159798 Rất đa dạng, gần như tất cả các lĩnh vực trong cuộc sống: các loại phim ảnh, tiểu thuyết nổi tiếng, các sách về kinh tế, khoa học, văn hóa, du lich, etc. Có thể sẽ không bao gồm các vấn đề nhạy cảm liên quan đến tôn giáo và chính trị. Mong các bạn ủng hộ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym