Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By mrala_lonely
#136753 Mình cũng bỏ 1 phiếu cho Equest !!! . Ở đó dạy chất lượng tương đối tốt, giảng viên nhiệt tình và có kinh nghiệm (cái này wan trọng đấy) . Ngoài ra Equest còn hay có những chương trình miễn giảm học phí lắm. Hình như đang có khuyến mãi "Quà tặnng diệu kỳ" đấy.
By noinho_khongten
#136854 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

LOYALTY DISCOUNT IF YOU PAY THIS DECEMBER FOR: New IELTS classes STARTING 4th January AFTERNOON and EVENING: ·Ielts Writing evening – T2/4/6 45 h ·Ielts Writing afternoon T2/4/6 45 h ·Ielts Speaking afternoon Tuesday Thursday 2-5 Phần mềm MORNING intensive Ielts Inter- T2/3/4/5/6 LEVEL BOOSTERS STARTING 11TH January MORNING intensive ·Pre-Inter - Inter - Upper - T2/3/4/5/6 AFTERNOON intensive ·Inter - T2/3/4/5/6 With lots oflove from IELTS CNR
By khang_ga
#137004 Uh!

Mình cũng thấy EQuest là ok đó bạn. Học tốt, giảng viên nhiệt tình, mà học phí chấp nhận được!

Mà sao trên mấy diễn đàn ít nói học viện này quá!

Chắc học viên EQuest bận học quá rồi à!
By moitinhlx
#137005 Uh!

Mình cũng thấy EQuest là ok đó bạn. Học tốt, giảng viên nhiệt tình, mà học phí chấp nhận được!

Mà sao trên mấy diễn đàn ít nói học viện này quá!

Chắc học viên EQuest bận học quá rồi à!
By manutd5624
#137258 mình thì học với thầy Steve,thầy là giáo viên IELTS nhiều năm kinh nghiệm nên thầy cũng chỉ mấy tips hay lắm,mình học xong rùi và cũng thi xong rùi bạn ạ,bạn có thể liên lạc số dt này để hỏi về lớp học nè :0904 366 948,mình có viết bài Thi ielts - giấc mơ không còn xa đó, các bạn vào xem comment với nhé,cùng sẻ chia kinh nghiệm luôn mà.chúc các bạn vui vẻ.
By heobong_sieuway
Trích:

Nguyên văn bởi kim211

mình thì học với thầy Steve,thầy là giáo viên chấm thi IELTS luôn đó nên thầy cũng chỉ mấy tips hay lắm,mình học xong rùi và cũng thi xong rùi bạn ạ,bạn có thể liên lạc số dt này để hỏi về lớp học nè :0904 366 948,mình có viết bài Thi ielts - giấc mơ không còn xa đó, các bạn vào xem comment với nhé,cùng sẻ chia kinh nghiệm luôn mà.chúc các bạn vui vẻ.

Bạn nói rõ hơn về thấy Steve được không, thầy hiện đang ở đâu?
By BLOG_Idol
Trích:

Nguyên văn bởi mr duc

HỌC VIỆN ANH NGỮ EQUEST là địa chỉ đáng tin cậy đó. Mình từng học ở đó rồi,được lắm. Mọi người qua đó ôn IELTS thì cứ gọi là OK.

EQuest ok bạn nhỉ.

May quá có người cũng quan điểm rồi.

Bạn vừa học IL ở EQuest chưa hay là học các chứng chỉ khác vậy?

Quên mất một vấn đề là Equest giờ nằm ở đường Cống Quỳnh. Số 116 thì phải. nói chung ngay đối diện trường THCS Chu Văn An đó.

Trong bài comments của mình mình quên nói tới sự di chuyển đất điểm này.

các bạn tham tiềmo thêm nhé!
By Chet
#137631 vậy toefl ibt ở đây thì sao?

Học phí là bao nhiêu?

giáo viên bản xứ thì thế nào?

Ở đây dạy ielts or toefl ibt tốt?
By Derrell
Trích:

Nguyên văn bởi mr duc

HỌC VIỆN ANH NGỮ EQUEST là địa chỉ đáng tin cậy đó. Mình từng học ở đó rồi,được lắm. Mọi người qua đó ôn IELTS thì cứ gọi là OK.

đồng quan điểm với cùng trí mặc dù minh chưa học IELTS, chỉ học iBT thôi :)

Trích:

Nguyên văn bởi sweet_cherries

vậy toefl ibt ở đây thì sao?

Học phí là bao nhiêu?

giáo viên bản xứ thì thế nào?

Ở đây dạy ielts or toefl ibt tốt?

bạn hỏi ở đây là ở đâu?

nếu là ở EQuest thì mình biết: iBT tầm 3tr2 đến 5tr hơn, tùy vào trình độ đầu vào của bạn mà xếp lớp (lưu ý là EQ test, xếp lớp kỹ lắm nhé)

đã học level B iBT ở EQuest, ông thầy người Mỹ gốc Hoa cực chuẩn, cảm nhận là quá gút, không dám chê điểm nào, kể cả phương pháp dạy.

IE hay iBT ở EQuest đều có lớp thường xuyên, kể cả t7 cn cho dân busy.

à còn về ACET mình cũng có dịp biết, chỗ này thì khỏi chê rồi, tuy nhiên ngoài học phí trên...vũ trụ ra, bạn nên cân nhắc đến thời (gian) gian của bạn có đáp ứng, theo học được những giờ học ở đây ko, vì "nội quy" của nó mình chưa thấy chỗ nào có đâu

1 thời (gian) gian gần đây thấy có nhìu thầy, cô nước ngoài mở lớp dạy ở ngoài riêng, nghe nói là đều từ những trung tâm lớn tách ra dạy riêng
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online