Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
Hình đại diện của thành viên
By hailanpq
#805726 Cả nhà cho hỏi gấp: Mình đang muốn đi làm NCS, nhưng tiếng anh ABC lắm. Thấy nơi mình định làm yêu cầu chứng chỉ TOEFL ITP 450 diểm (coi như tương đương chứng chỉ B1, thay thế được TOEFL PBT). Mình không biết có nơi nào tin cậy có thể thi nhanh, dễ đạt, chứng chỉ được chấp nhận. Chỉ mình giùm với. Ở tỉnh lẻ, nên không biết rõ. Mình Thank trước

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By TrnhTNghin
#988171 tùy vào mục đích của bạn là gì mà chọn học và thi bằng nào. Mình thì không tự tin là tự học ở nhà sẽ đem lại kết quả mong muốn nên mình đến tt ngoại ngữ để học, ai có ý định học av thì đến EAS quận 6 học với mình nhé, chổ này chất lượng mà học phí trung bình các bạn khỏi lo nhé!
Blog Tâm sự:
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
By joycute
#990066 tùy vào mục đích bạn học là như thế nào chứ không thể nói cái nào dễ cái nào khó dc!
nếu bạn muốn có cái bằng sau này dễ xin việc, cty nước ngoài, lương cao thì học Toeic điểm càng cao càng tốt
nếu muốn du học hay phát triển ở nước ngoài thì học toefl, ielts..
chổ học thì mình thấy SG có nhiều tt, bạn tìm hiểu kỹ thông tin rồi chọn học..mình thì đề xuất học ở EAS quận 6, gần vòng xoay Phú Lâm á, giáo viên chất lượng, chương trình học phong phú hấp dẫn..cách dạy sinh động dễ tiếp thu bài, học phí cũng hợp lý nữa..
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online