Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By Courtnay
#107145 Tui cùng ý với Quang đó: Học đâu cũng vậy tùy cách tiếp thu và sự cố gắng của mình thui.

Ở Tp.HCM bây giờ có quá nhiều trung tâm dạy anh văn, dĩ nhiên là ở nơi nào cũng có cách giới thiệu tốt nhất để thu hút tất cả người vào học ở chỗ mình.

Tui cũng vừa từng học ở ILA, ở đó tuần 3 bữa đều được học với giáo viên người nước ngoài hết, có bằng cấp sư phạm đàng hoàng. Nhưng bạn vào lớp phải chịu khó coi bài ở nhà trước nếu không thì không lớp hơi bị cực. Vì chỉ toàn là t.Anh, lại không có trợ giảng. Mà ở ILA học phí cũng thuộc hàng mắc. 1 khóa 2tháng 200USD, bây giờ lên 215 rùi.

Ở Âu Mỹ IWEP thì đóng học phí 1 lần học luôn 1 năm, trước chỉ bằng 1 khóa ở ILA, không biết chất lượng dạy thì sao? Có ai từng học ở IWEP rồi cho tui ý kiến với!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By saobang
#107151 Mình nghĩ với trình độ hiện tại của mình thì chỉ cần giáo viên Việt Nam là được rồi. Chớ gặp mấy giáo viên Tây thì hẻm biết ổng nói gì
Quyết định học tại trường Ngoại Ngữ Thanh Niên, vừa rẻ vừa gần nhà.
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
By lahai72
#107182 học anh văn à??? nhiều chổ lém mà, quanh Gò vấp này cũng nhóc: Dương Minh, Đông âu, Việt Mỹ, elite...học phí cũng o fải la mắc lắm.o0

còn ở nhà văn hóa thanh niên nữa, có nguyên câu lạc bộ anh văn. chúc bạn thành công=D>

By blogpe_pup
#107208 Ùhm nha tui thì gần DHSP,Gần hội Việt Mỹ,Gần Không gian hay âu mỹ nhưng gần nhất là ILA ===> tui học ILA cho gần,đi bộ thui
Ai chê mắc chứ tui thấy người ta ai cũng chê ila mắc nhưng khi mình học rùi thì thấy đáng cùng tiền tui học là 215USD 1 khóa 2 tháng nhưng khi discount 10% thì còn khoảng 90 mấy cùng USD tháng,rẻ hơn Việt Mỹ 5-10 USD
By Devery
#107269 cac bac co the hoc tai trung tam ngoai ngu dai hoc su pham tphcm, ITP hoac la trung tam ngoai ngu truong dai hoc khoa hoc xa hoi & nhan van thanh pho ho chi minh. chat luong lam cac bac oi. nhanh len di. co gan de minh tro thanh mot nha phien dich tieng anh tai ba.
By cungchu_vn
#107329 sao cac bac khong thu tim phan mem nao do hoc tai nha cung duoc ma. can chi phai den cac trung tam lam j. vua ton tien lai con mat thoi gian, phan mem grammar2.7 chang han, cung duoc lam do vua nam vua hoc cung tot luon
By giacmobennguoi_vu
#107356 trung tam nào cung the,ban di hoc de dc hướng dẫn va on tap them co hoi giao tiep,tat ca la do ban than. chấp bạn di hoc o ILA ma không co gang zoi 1 ban di hoc ở 1 trung tam binh thuong nhung co gang ........ket qua ai cũng rõ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online