Cùng chia sẻ kinh nghiệm học Tiếng Anh!
Kho tài liệu Tiếng Anh khổng lồ của Kết nối
:read:
Nội quy chuyên mục: Chia sẻ kinh nghiệm, download tài liệu học tiếng Anh
Kho tài liệu học Tiếng Anh khổng lồ của Ket-noi!

* Ai muốn làm trắc nghiệm xin vời vào Kho trắc nghiệm Tiếng Anh của ket-noi

* Tham gia diễn đàn Vietnam Answer (All in English) để trau dồi tiếng Anh nhé
By Kenn
#106781 Mình muốn tham tiềmo ý kiến tất cả người về nơi học Tiếng Anh. Bạn nào vừa học thêm Tiếng Anh rồi thì cho mình ý kiến về nơi bạn đang học và một số nơi mà bạn biết nha.

Mình nói "tốt" tức là nói về chất lượng và học phí nữa.

các bạn đang học chương trình nào? trường ngoại ngữ nào, địa chỉ, học phi?

Mình nghĩ là mình nên học Toiec, nhưng chưa kiếm được nơi nào tốt cả. Bạn cho mình lời khuyên nhé.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By keou_303
#106794 nếu mà nói nơi học av có học phí và chất lượng đảm bảo thì theo mình bít là lớn học sư phạm thành phố HCM,Âu Mỹ,V_US(hội Việt Mỹ),ILA,Sibme.......(giá học phí tăng dần từ trái wa phải nha)
By co0ol_booblackool_co0ol

Trích:

Nguyên văn bởi tommyquang

nếu mà nói nơi học av có học phí và chất lượng đảm bảo thì theo mình bít là lớn học sư phạm thành phố HCM,Âu Mỹ,V_US(hội Việt Mỹ),ILA,Sibme.......(giá học phí tăng dần từ trái wa phải nha)

bác nói " học phí và chất lượng đảm bảo" tức là 2 cái đó cùng biến với nhau phải không? =)

Bác toàn liệt kê hàng top ở đây không hà .

ILA thì là TOP rồi nhưng học phí mấy ai chịu nổi 6 chai một khoá .:(

Hội Việt Mỹ thì "nghe đồn" chất lượng phìng phường mà học phí cao.

Âu Mỹ thì tạm ổn 180k/ tháng, khóa 6-12 tháng. nhưng bất biết chất lượng thế nào.

sư phạm Tp thì tốt rồi, nhưng HP cũng dao động từ 230-270k.tháng I-)

Có ai học SEAMEO chưa nhỉ? nghe nói PH chỉ 1,5 chai một khoá. tui đang nhắm bác này đây ;

Còn MICHIGAN của trường mình nữa, nghe nói cơ sở tồi tàn lắm phải không?

By cunhan
#106932 Đối với dân sinh viên nhà giàu như mấy bác mới học nổi mấy cái ILA ... đắt đỏ như thế , chứ dân sinh viên như chúng tui tiền đâu ra các bạn sinh viên lưu ý để theo kịp tiến độ chương trình trong lớp ( chứng chỉ Toeic 500 ) các bạn chỉ cần hoc chứng chỉ level B mới nhất của Oxfort tai ĐH SƯ Phạm , mỗi khóa ( 2 tháng ) chỉ có 380.000 VND , hoc Khóa sau giảm còn 350.000 VND hợp túi trước , mà lại rất sinh viên các bạn ạh !
By Treowe
#107018 Còn bên trường ngoại ngữ thanh niên thì sao nhỉ ? Học phí dao động từ 230-290/ khóa 2 tháng (tùy trình độ) cũng ngang ngửa với ĐH sư phạm. Nhưng bất biết chất lượng thế nào?
By vay_xep_li2007
#107062 ban mun hoc tieng Anh tot nhat phai ko. vao Hoi Dong Anh la dam bao chat luong dinh luon. hoc bay mien che. y minh la cao ngat. con không thi hoc o IDP cung tuong tu. nghe noi co lop hoc nguyen mot tuan luon, ngay nao cung hoc 3h, hoc bay khoang 400USD
By luathieng_t3

Trích:

Nguyên văn bởi YEN2Q_1801

ban mun hoc tieng Anh tot nhat phai ko. vao Hoi Dong Anh la dam bao chat luong dinh luon. hoc bay mien che. y minh la cao ngat. con không thi hoc o IDP cung tuong tu. nghe noi co lop hoc nguyen mot tuan luon, ngay nao cung hoc 3h, hoc bay khoang 400USD

yêu cầu gõ tiếng Việt có dấu (hay Tiếng Anh tại những chủ để nói bằng Tiếng Anh) Nếu bất thực hiện và chỉnh sửa sẽ được coi là spam và xóa bài.

Cảm ơn bạn vừa tham gia. Chúc bạn vui ! ;

Thân!

Văn hóa cảm ơn

Bấm thanks là bạn vừa tặng người đó 2 điểm danh tiếng.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất.

Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online