conyeume231

Nick riketykid mình mượn của bạn mình.Nay mình lập tài khoản mới cho tiện theo dõi.Mình tình cờ vào quán net ở đan phượng thị trấn phùng đan phượng hà nội thấy có bản ghost ngon nên xin anh chủ quán.Xin mãi anh ý mới cho.Bản ghost này là bản ghost xp final của thành an được 1 pro fix lại để làm ghost cho quán net.Sau khi fix có gì thay đổi:các phần mềm được update 2010,khởi động nhanh hơn,ổn định như cài win(cái này thì mình phục anh ý vì trong suy nghĩ của mình thì ghost chạy không bao giờ ổn định như cài windows và mình hỏi anh ý cách làm cho ghost ổn định thì anh ý nói là hên xui em à nhưng mình không nghĩ vậy chắc anh ý dấu nghề),chạy cực nhẹ và mượt.Nội dung fix gồm fix driver và fix windows bản quyền...fix còn nhiều nữa nhưng anh ý giữ bí quyết không nói cho mình biết.Anh em nào cần mình cho đảm bảo ngon,ko ngon cứ chặt đầu mình.Thoi mình up lên cho các bạn down về

Ai không có acc vip fshare thì vào đây getlink nhé

MD5:b035e23c991eaa4916165b3c331608db

SHA1:d18bd3d279d19175f90dd2bc751e6a9855e8365c

CRC32:0f4531fb

Mình xin anh chủ quán nét phần mềm office 2013 nguyên gốc của microsoft,anh em thích thì down nhé

PS:Ai dùng rồi thì comment đánh giá nhận xét bản ghost này nhé.

Update thêm thông tin:Vừa chiều này em lại xin được thêm bản ghost windows 7 64 bit của anh ý,bản này chạy khá mượt,lúc nào có thời gian em up cho các bạn dùng.Up trước windows xp thỏa cơn khác cho các bạn cái đã.

Nếu thấy hay thì thanks mình phát nhé.

Fitzwater

thank you nếu có ban win7x64 bit bạn up lên thử tý xem có ngon không cấu hình cao ram 4gb dung winxp nó chạy không hết muốn win7x64 bạn giới thiệu up lên anh em dùng được ko? mà bản winxp nay nếu ghots máy ổ cứng sata có nhận không hay bị đâm màn hình màu xanh vậy chủ thớt?

ngavec

mới quay lại windows xp nhưng thấy chán chán. lại quay lại windows 7 rồi

nhht66

thank you nếu có ban win7x64 bit bạn up lên thử tý xem có ngon không cấu hình cao ram 4gb dung winxp nó chạy không hết muốn win7x64 bạn giới thiệu up lên anh em dùng được ko? mà bản winxp nay nếu ghots máy ổ cứng sata có nhận không hay bị đâm màn hình màu xanh vậy chủ thớt? đợi mình mượn được acc fshare thì mình up lên.bạn vào bios chuyển từ ahci sang ide là cài được không bị màn hình xanh

phudung36

thank you nếu có ban win7x64 bit bạn up lên thử tý xem có ngon không cấu hình cao ram 4gb dung winxp nó chạy không hết muốn win7x64 bạn giới thiệu up lên anh em dùng được ko? mà bản winxp nay nếu ghots máy ổ cứng sata có nhận không hay bị đâm màn hình màu xanh vậy chủ thớt? hay bạn dùng phần mềm này

ban này chạy như cài mới vậy ngon và mượt rất tốt hơn rất nhiều bản ghost mình đã cài rất mong bản win7x64 up nhanh anh em dùng với chủ thớt bạn ra quán net up file chia ra nhỏ hơn 2gb để anh em con leech trang vnzleech nhé

chuyenxelybiet

cái này laptop core i chạy được không bạn, mình đang dùng bản windows 8.1 sao mà bị lỗi full disk nhiều quá định thử bản này xem sao.

bebong_mimi

cái này laptop core i chạy được không bạn, mình đang dùng bản windows 8.1 sao mà bị lỗi full disk nhiều quá định thử bản này xem sao. ok nhưng bạn phải vào bios chỉnh ahci(sata) sang ide mới cài được.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D những đặc điểm cơ bản của triết học phương đông Văn hóa, Xã hội 0
D Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ - Quảng Trị Khoa học Tự nhiên 0
M Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ-Quảng Trị Khoa học kỹ thuật 1
D Nhờ mọi người tải bản tiểu luận đầy đủ này giúp em với ạ! Toán cao cấp 1
Sugilite Giới thiệu bản thân bằng tiếng Anh Kinh nghiệm và kỹ năng 0
D Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay Luận văn Kinh tế 0
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
D Khảo sát phương thức sử dụng ẩn dụ ngữ pháp trong các văn bản khoa học tiếng Việt Văn học 1
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
M Khám phá bản Lóng Luông - Nơi có những vườn hoa tuyệt đẹp khi du lịch Mộc Châu Địa lý & Du lịch 0

Các chủ đề có liên quan khác